Adapter quang LC

Adapter quang LC 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
Adapter LC
Hãng sản xuất:
Compufox
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Adapter quang LC, LC DUPLEX, LC SIMPLEX, LC QUAD dùng để kết nối giữa dây hàn quang với dây nhảy quang trong hộp phối quang ODF
Chi tiết sản phẩm

Là đơn vị hàng đầu chuyên cung cấp các sản phẩm thiết bị viễn thông tín số 1 tại Việt Nam, Netsystem tự tin mang đến cho bạn các sản phẩm Adapter quang LC với dịch vụ chất lượng. Sở hữu đội ngũ chuyên viên, kỹ thuật viên hàng đầu, đến với Netsystem bạn sẽ được tư vấn và hỗ trợ miễn phí về tất cả các sản phẩm cũng như dịch vụ mà bạn quan tâm.

Adapter quang LC SM MM là một trong những thiết bị quen thuộc được sử dụng trong ngành viễn thông. Chúng được coi như cầu nối quang giúp liên kết giữa các dây nối quang với nhau hoặc với bộ chuyển đổi converter quang hoặc module quang, nó hay được gắn trong các hộp ODF quang. 

Adapter quang LC SM MM có rất nhiều loại với thông số kỹ thuật cũng như công dụng riêng biệt.Tất cả các adapter quang được thiết kế cho hiệu suất cao kết chính xác độ suy hao rất thấp. Chúng được làm từ một trong hai kim loại vật liệu polymer và kết hợp zirconia với đồng

Adapter quang LC Multimode: Kết nối hai sợi cáp đa mốt, bạn nên luôn luôn đảm bảo rằng chọn adapter quang multimode là đường kính lõi (50/125 hoặc 62.5/125). 

Adapter quang LC SM Single-mode: Adapters được thiết kế cho cáp quang single-mode. Các adapter quang singlemode cung cấp sự liên kết chính xác hơn trong các kết nối. để sử dụng adapter singlemode để kết nối cáp đa mốt là không nên, điều này có thể gây ra sai lệch suy giảm của các sợi quang và mất tín hiệu. 

Ngoài Adapter quang LC Duplex và Adapter quang LC Quard còn có Adapter quang kết nối dây cáp với đầu nối tương tự LC LC. Một số bộ adapter quang, được gọi là "lai", chấp nhận các loại đầu nối khác nhau
 
Hầu hết các bộ Adapter quang là đầu cái trên cả hai đầu, để kết nối hai cáp quang. Một số là đực cái thường cắm vào một cổng trên một phần của thiết bị. Điều này sau đó cho phép các cổng để chấp nhận một kết nối khác nhau hơn mà nó được thiết kế ban đầu. Chúng tôi không khuyến khích điều này bởi vì chúng ta thấy các bộ chuyển đổi mở rộng từ các thiết bị chịu được va đập và phá vỡ. Ngoài ra, nếu không chọn đúng adapter quang, trọng lượng của dây cáp và kết nối treo từ các bộ chuyển đổi có thể gây ra một số sai lệch và một tín hiệu suy thoái.

Netsystem bán phân phối Adapter quang LC giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 


Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.


Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0987802464

 
Sản phẩm cùng danh mục

Adapter quang SC

Mã sản phẩm: Adapter SC