Bộ chuyển đổi video sang quang 1 kênh

Bộ chuyển đổi video sang quang 1 kênh 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Liên hệ
Mã sản phẩm:
HD1VF-T/R
Hãng sản xuất:
Compufox
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Bộ chuyển đổi video sang quang 1 kênh
Chi tiết sản phẩm
Bộ chuyển đổi video to quang camera HD CVI TVI AHD 1 kênh 1080P 1Channel HD-TVI/CVI/AHD/Analog 1in1 Video to Fiber Transmitter and Receiver
 
Thông tin đặt hàng bộ chuyển đổi video to quang camera HD CVI TVI AHD 1 kênh 1080P
 
HD1VF-T/R 1ch HD-TVI/CVI/AHD Video,1080P, single fiber, single mode, FC, 20km
HD1V1DF-T/R 1ch HD-TVI/CVI/AHD Video, 1ch Reverse RS485 Data, 1080P, single fiber, single mode, FC, 20km
 
HD-TVI/CVI/AHD Video Converter 1080P
HD-TVI/CVI/AHD to Fiber Converter can simultaneously transmit 1 channel HD-TVI/CVI/AHD over one multi mode or single mode optical fiber. Electronic and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system status. Devices are available for either standalone or rack-mount installation ,which is suitable for different working environment.Compatible with 1080P resolution. 
 
Thông tin chung bộ chuyển đổi video to quang camera HD CVI TVI AHD 1 kênh 1080P
* Self-adaptive output HD-TVI/CVI/AHD signal 
* Loss-less real time non-compression transmission 
* LED indicators 
* Fully enclosed dust-proof design 
* For Bullet cameras, no control function
* 1080P resolution
 
Optical
Wavelength: 1310nm/1550nm
Output Power: -8~3dBm
Optic fiber: 50/125u multi mode,62.5/125u multi mode,9/125u single mode
Rx sensitivity: -25dBm
Optical connector: FC/ST/SC (optional)
Distance: 0~550M (MM)  /  0~20KM  (SM)
 
Video
Number of Channels:1
Input/output impedance:BNC 75Ω (unbalance)
Standard video input/output voltage:1.0Vp-p
Video Bandwidth:45MHz
Sampling Bandwidth:10bit
Sampling Frequency:108MHz
Rise and Fall time:<0.8ns
Optical Signal Intrinsic Jitter:<0.2 UI
Differential Gain: < ±1.5%
Differential Phase: < ±1°
Connector: BNC
 
Power
Power:DC5V 2A
Power Consumption:≤6W
Temperature:-40ºC ~75ºC
Humidity:10%~90% RH
Installation:Wall mount
MTBF:≥ 100000Hours
Bộ chuyển đổi video sang quang HD CVI TVI AHD 1 kênh 1080P
Hình ảnh:  Bộ chuyển đổi video sang quang HD CVI TVI AHD 1 kênh 1080P

Netsystem bán phân phối bộ chuyển đổi video to quang camera HD CVI TVI AHD 1 kênh 1080P chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.


Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0987802464 - 0944832222 - 0912818188 

>>Xem thêm sản phẩm >>> Bộ chuyển đổi video sang quang 8 kênh <<<
 
Sản phẩm cùng danh mục