Bộ chuyển đổi video sang quang 2 kênh

Bộ chuyển đổi video sang quang 2 kênh 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
1,900,000 vnđ (Chưa VAT)
P/N:
HD2VF-T/R
Mô tả ngắn
Bộ chuyển đổi video sang quang 2 kênh
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Với công nghệ hiện đại cùng với sự phát triển tiên tiến của các dòng camera, chất lượng camera quan sát hiện nay đã đạt mức full HD 1M 2M 3M mà điển hình là các công nghệ mới nhất là HD CVI TVI AHD cho tín hiệu hình ảnh cực kỳ sắc nét. 
Thông số kĩ thuật:

2Channel HD-TVI/CVI/AHD/Analog 2in1 Video to Fiber Transmitter and Receiver
HD2VF-T/R 2ch HD-TVI/CVI/AHD Video, 1080P, single fiber, single mode, FC, 20km
HD2V1DF-T/R 2ch HD-TVI/CVI/AHD Video, 1CH Reverse RS485 Data, 1080P, single fiber, single mode, FC, 20km
HD-TVI/CVI/AHD Video Converter 1080P HD-TVI/CVI/AHD to Fiber Converter can simultaneously transmit 1 channel HD-TVI/CVI/AHD over one multi mode or single mode optical fiber. Electronic and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system status. Devices are available for either standalone or rack-mount installation ,which is suitable for different working environment.Compatible with 1080P resolution. 
 
* Self-adaptive output HD-TVI/CVI/AHD signal 
* Loss-less real time non-compression transmission 
* LED indicators 
* Fully enclosed dust-proof design 
* For Bullet cameras, no control function
* 1080P resolution
 
Optical
 
Wavelength: 1310nm/1550nm
Output Power: -8~3dBm
Optic fiber: 50/125u multi mode,62.5/125u multi mode,9/125u single mode
Rx sensitivity: -25dBm
Optical connector: FC/ST/SC (optional)
Distance: 0~550M (MM)  /  0~20KM  (SM)
 
Video
 
Number of Channels:2
Input/output impedance:BNC 75Ω (unbalance)
Standard video input/output voltage:1.0Vp-p
Video Bandwidth:45MHz
Sampling Bandwidth:10bit
Sampling Frequency:108MHz
Rise and Fall time:<0.8ns
Optical Signal Intrinsic Jitter:<0.2 UI
Differential Gain: < ±1.5%
Differential Phase: < ±1°
Connector: BNC
 
 
Power
Power:DC5V 2A
Power Consumption:≤6W
Temperature:-40ºC ~75ºC
Humidity:10%~90% RH
Installation:Wall mount
MTBF:≥ 100000Hours
Bộ chuyển đổi video sang quang 2 kênh
hình ảnh:  Bộ chuyển đổi video sang quang HD CVI TVI AHD 2 kênh 1080P

 
Nơi bán phân phối bộ chuyển đổi video sang quang 2 kênh giá tốt ở đâu?

Netsystem giới thiệu với các bạn về bộ chuyển đổi video sang quang 2 kênh của hãng Compufox chất lượng cao sử dụng công nghệ mới nhất là HD CVI TVI AHD với độ phân giải lên tới 1080P và tất cả các dòng camera Analog đời cũ có khoảng cách truyền lên tới 20km bằng cáp quang single mode, chuẩn kết nối FC/ST/SC

Hãng Compufox đã có bước tiến mới trong đột phá công nghệ, đã phát triển Bộ chuyển đổi video sang quang 2 kênh chuyên dụng dành cho các loại camera đời mới nhất sử dụng công nghệ CVI TVI AHD bán chạy trên thị trường như Daihua, Hikvision...đây là những dòng camera phổ biến ngày nay bởi độ phân giải và độ nét cực cao.

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm