Dây nhảy quang OM2 multimode

Dây nhảy quang OM2 multimode 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
CAB-OM2
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang multimode OM2 Duplex
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Ứng dụng trong cuộc sống hàng ngày của Dây nhảy quang multimode OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M:

  • Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang

  • Mạng truyền hình cáp trung tâm

  • Hệ thống thông tin quang

  • Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang

  • Mạng truy nhập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M
Hình ảnh: 
Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M

Với lớp vỏ bọc, dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron Để ngăn chặn sự mất mát quá nhiều suy giảm.

Các dây nhẩy quang OM2 multimode LC-LC và Dây nhảy quang OM2 multimode SC-LC được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC.

Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và / hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp đa có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm. Mỗi loại dây nhảy quang thường sẽ có những đặc điểm khác nhau, để tiện cho quá trình lựa chọn và lắp đặt, dây nhảy quang được phân thành các loại: Dây nhảy quang sợi đơn (simplex), Dây nhảy quang sợi đôi (duplex) là dạng 2 sợi dính vào nhau.

Thông số kỹ thuật : 

Dây nhảy quang multimode OM2 thường là màu cam, đôi khi chúng ta có thể làm cho có các màu sắc khác tùy chọn và sợi là 3.0mm đường kính cho ST, SC và FC, còn 2.0mm nếu cáp có đầu LC. với lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Đặc điểm Multimode
Màu sắc OM2 màu cam
Bước song 850 - 1310nm
Đường kính lõi 50/125µm or 62.5/125
Đầu kết nối LC-LC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C
 
Dây nhảy quang multimode SC-SC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M
 

Bảng giá tham khảo

Patch cord LC,SC Multimode OM2 2.0mm duplex 3m Sợi 1 VND 85,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2 2.0mm duplex 5m Sợi 1 VND 90,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2  2.0mm duplex 10m Sợi 1 VND 180,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2 2.0mm duplex 15m Sợi 1 VND 210,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2 2.0mm duplex 20m Sợi 1 VND 280,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2 2.0mm duplex 25m Sợi 1 VND 350,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2  2.0mm duplex 30m Sợi 1 VND 420,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2  2.0mm duplex 35m Sợi 1 VND 460,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2 2.0mm duplex 40m Sợi 1 VND 520,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2 2.0mm duplex 45m Sợi 1 VND 570,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM2 2.0mm duplex 50m Sợi 1 VND 620,000

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm