Dây nhảy quang OM3 multimode

Dây nhảy quang OM3 multimode 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
CAB-OM3
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang multimode OM3
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Theo từ điển dây nhảy quang tiếng Anh dịch là Fiber optic path cord, Dây nhảy quang multimode SC-LC LC-LC OM3 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M 30M là thiết bị dùng để nối quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như:

  • Hộp phối ODF quang với converter quang chạy mode multi 50/125um
  • Các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau
  • Giữa các hộp phối quang ODF trong toàn nhà …
  • Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
  • Mạng truyền hình cáp trung tâm 10G 40G 100G
  • Hệ thống thông tin quang
  • Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên
  • Mạng truy nhập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Dây nhảy quang multimode OM3
Hình ảnh: 
Dây nhảy quang multimode OM3 


Dây nhảy quang multimode OM3 LC-LC LC-SC Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, SC. Dây cáp Multimode OM3 có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và / hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp đa có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.

Thông số kỹ thuật : 

Dây nhảy quang multimode OM3 thường là màu Aqua (OM3) mặc dù chúng ta có thể làm cho họ trong các màu sắc khác và sợi là 3.0mm đường kính cho ST, SC, và FC, còn 2.0mm nếu cáp có đầu LC hoặc MTRJ. với lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Đặc điểm Multimode
Màu sắc OM3 màu xanh nước biển Aqua
Bước song 850 - 1310nm
Đường kính lõi 50/125µm 
Đầu kết nối SC-LC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C

Bảng giá tham khảo

Patch cord LC,SC Multimode OM3 2.0mm duplex 3m Sợi 1 VND 110,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3 2.0mm duplex 5m Sợi 1 VND 150,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3  2.0mm duplex 10m Sợi 1 VND 250,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3 2.0mm duplex 15m Sợi 1 VND 280,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3 2.0mm duplex 20m Sợi 1 VND 350,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3 2.0mm duplex 25m Sợi 1 VND 400,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3  2.0mm duplex 30m Sợi 1 VND 450,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3  2.0mm duplex 35m Sợi 1 VND 480,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3 2.0mm duplex 40m Sợi 1 VND 560,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3 2.0mm duplex 45m Sợi 1 VND 590,000
Patch cord LC,SC  Multimode OM3 2.0mm duplex 50m Sợi 1 VND 650,000


Netsystem bán phân phối dây nhảy quang multimode OM3 nhập khẩu chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nộ

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Sản phẩm bạn quan tâm