Dây nhảy quang single-mode LC-LC 20M

SKU:
SM-LC-LC-20M
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Dây nhảy quang singlemode LC-LC OS2 Duplex 20M
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Dây nhảy quang Singlemode LC-LC OS2 Duplex 20M màu vàng,tiết diện 2.0mm/3.0mm bước sóng 1310nm,chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Thông số kỹ thuật
Đặc điểm Singlemode
Màu sắc OS2 màu vàng
Bước song 1310nm
Đường kính lõi 9/125µm
Đầu kết nối LC,SC,ST,FC,MTRJ,MPO
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C
 
 
Dây nhảy quang singlemode LC-LC OS2 Duplex 20M dùng để kết nối giữa các thiết bị Switch 1Gb,10Gb với ODF Quang,Bộ chuyển đổi quang điện-Converter,Module quang-SFP .Được dùng trong viễn thông VIETTEL, VNPT, FPT, Truyền hình cáp VTV, SCTV

Video sản phẩm

Sản phẩm bạn quan tâm