Dây nhảy quang singlemode SC-FC 3M

SKU:
FPC-SC-FC-SM-D3
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Dây nhảy quang singlemode SC-FC OS2 3M
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Dây nhảy quang singlemode SC-FC OS2 9/125 Simplex Duplex 3M 

Dây nhảy quang singlemode SC-FC OS2 3M 9/125μm ít suy hao hơn khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ làm cho việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm thêm dung lượng cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, trang trại máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp vá sợi quang. Dây nhảy quang single-mode SC-FC OS2 3M này lý tưởng để kết nối các kết nối Ethernet 1G / 10G / 40G / 100G. Nó có thể vận chuyển dữ liệu lên đến 10km ở bước sóng 1310nm hoặc lên đến 40km ở bước sóng 1550nm.
 
Connector Type SC to FC Polish Type UPC to UPC
Fiber Mode OS2 9/125μm Wavelength 1310/1550nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥50dB
Fiber Grade G.657.A1 (Compatible with G.652.D) Minimum Bend Radius 10mm
Attenuation at 1310 nm 0.36 dB/km Attenuation at 1550 nm 0.22 dB/km
Fiber Count Simplex Cable Diameter 2.0mm
Cable Jacket PVC Polarity A(Tx) to B(Rx)
Operating Temperature -20~70°C Storage Temperature -40~80°C

Đặc điểm Dây nhảy quang singlemode SC-FC OS2 3M
Màu sắc OS2 màu vàng
Bước song 1310nm
Đường kính lõi 9/125µm
Đầu kết nối SC-FC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C
 

Mua dây nhảy quang SC-FC Singlemode SM OS2 ở Hà nội

Netsystem cung cấp một dòng rộng lớn các loại Dây nhảy quang SC-FC Singlemode (duplex sợi đôi) và (Simplex sợi đơn) từ SC đến FC 9/125µm OS2 với nhiều sự lựa chọn về độ dài, chất liệu áo khoác, độ bóng và đường kính cáp khác nhau. 

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về dây nhảy quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm