Dây nhảy quang singlemode SC-SC 15M

SKU:
FPC-SC-SC-SM-D15
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Dây nhảy quang singlemode SC-SC OS2 15M
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Dây nhảy quang singlemode SC-SC OS2 Duplex Simplex 15M

Đặc điểm Dây nhảy quang singlemode SC-SC OS2 15M
Màu sắc OS2 màu vàng
Bước song 1310nm
Đường kính lõi 9/125µm
Đầu kết nối SC-SC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C

Mua dây nhảy quang SC-SC Singlemode 15M OS2 ở Hà nội

Netsystem cung cấp một dòng rộng lớn các loại Dây nhảy quang SC-SC Singlemode (duplex sợi đôi) và (Simplex sợi đơn) từ LC đến LC 9/125µm OS2 với nhiều sự lựa chọn về độ dài, chất liệu áo khoác, độ bóng và đường kính cáp khác nhau. 

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về dây nhảy quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm