Hộp phối quang ODF 12FO

Hộp phối quang ODF 12FO 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
ODF12
Mô tả ngắn
ODF Quang 12FO Fiber Enclosure Rack 1U (BLACK) Quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang Ống co nhiệt, dây nối quang, adapter quang, dây nhảy quang, bộ chia quang
Thông số kỹ thuật sản phẩm

ODF Quang 12FO Fiber Enclosure Rack 1U (BLACK) Quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang Ống co nhiệt, dây nối quang, adapter quang, dây nhảy quang, bộ chia quang.

Một số ODF quang 12FO đang được ưa chuông trên thị trường:

  • ODF quang 12FO SC Duplex Fiber Enclosure Rack 1U 19"
  • ODF quang 12FO SC Duplex Multimode Fiber Enclosure Rack 1U 19"
  • ODF quang 12FO SC Simplex Fiber Enclosure Rack 1U 19" 
  • ODF quang 12FO LC Duplex Multimode Fiber Enclosure Rack 1U 19"
  • ODF quang 12FO LC Simplex Fiber Enclosure Rack 1U 19" 
Netsystem bán phân phối ODF quang 12FO hãng Compufox giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm