ODF quang 24FO Rack 1U

SKU:
ODF-R-24
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
ODF Quang 24 Fiber Enclosure Rack 1U (BLACK) Quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang Ống co nhiệt, dây nối quang, adapter quang, dây nhảy quang, bộ chia quang
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Hộp phối quang ODF 24FO 24 Port 24 Core Fiber Enclosure Rack 1U ✅ Fiber Optic Patch Panel

Hộp phối quang ODF 24FO 24 Port 24 Core Fiber Enclosure Rack 1U là một trong những thiết bị quan trọng và phổ biến được ứng dụng trong quá trình bảo vệ mối hàn đồng thời phân phối kết nối quang đến module quang và converter quang. Hộp phối quang ODF 24FO 24 Port 24 Core Fiber Enclosure Rack 1U thường được lắp ở cả trong nhà, tùy theo nhu cầu cũng như mục đích của người dùng. Trên thị trường có rất nhiều loại ODF quang rackmount khác nhau, phần lớn chúng được phân theo cấu tạo vỏ (Hộp phối quang ODF 24FO vỏ nhựa và Hộp phối quang ODF 24FO vỏ sắt sơn tĩnh điện) 

hộp phối quang ODF 24FO
 
Một hộp phối quang ODF 24FO 24 Port 24 Core Fiber Enclosure Rack 1U thường có cấu tạo thành 2 phần cơ bản là: Vỏ ODF và phụ kiện bên trong. 

Mô hình

  • Hộp phối quang ODF 24FO SC Duplex Fiber Enclosure Rack 1U 19"
  • Hộp phối quang ODF 24FO SC Simplex Fiber Enclosure Rack 1U 19" 
  • Hộp phối quang ODF 24FO LC Duplex Fiber Enclosure Rack 1U 19"
  • Hộp phối quang ODF 24FO LC Quard Fiber Enclosure Rack 1U 19" 

Ứng dụng Hộp phối quang ODF 24FO 24 Port 24 Core Fiber Enclosure Rack 1U:

  • Telecommunicationsector
  • PONSyster
  • FTTH
  • CATV
  • VideoTransmission

Thông số kỹ thuật

Adapter quang áp dụng LC, SC, FC, ST Simplex, SC Duplex, LC Duplex, v.v.
Sức chứa 24FO
Vật chất thép cán nguội hoặc nhôm
Màu sắc đen, trắng hoặc xám
Kích thước 482 (W) * 250 (D) * 44 (H) mm (1U)
Phương pháp cài đặt Giá đỡ rack 1U 19 ”
Dung tích khay nối 24 sợi / khay
Dựa trên các loại adapter quang singlemode và multimode khác nhau, ta sẽ có hộp ODF quang 24F điều khiển sợi quang với adapter quang LC, adapter quang SC, và adapter quang FC hoặc adapter quang ST, v.v.

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Lựa chọn adapter quang và dây nhảy quang multimode | adapter quang SC | adapter quang LC | ống co nhiệt | dây hàn quang | khay hàn quang cho ODF quang | ODF quang treo tường 24 core | ODF quang treo tường 12 core | ODF quang treo tường 8 core | ODF quang treo tường 16 core | ODF 4Fiber rack | ODF 24F rackmount 1U | ODF 8FO rack 1U | ODF 12FO rackmount
Sản phẩm bạn quan tâm