ODF tập trung 96 Fiber

SKU:
FDH-96
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Tủ ODF tập trung cáp quang 96 Fiber
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Tủ ODF tập trung cáp quang 96 FO | 96 Fiber  | 96 F  | 96 Core  | 96 Sợi ngoài trời OutDoor Fiber Distribution Hub

Mô tả:

Trung tâm phân phối sợi quang, viết tắt của FDH, còn được gọi là Tủ kết nối chéo quang hoặc Tủ phân phối quang, cung cấp giải pháp kết nối thụ động mạnh mẽ, thân thiện với kỹ thuật viên và hiệu quả về chi phí để kết nối cáp trung chuyển và cáp phân phối trong các ứng dụng nhà máy bên ngoài của mạng FTTx và FTTH . Cho dù mạng là mạng vòng, sợi quang điểm-điểm hay điểm-đa điểm (với bộ chia quang), FDH có thể xử lý kết nối với việc cài đặt và bảo trì dễ dàng.
Tủ ODF tập trung cáp quang 96 FO | 96 Fiber  | 96 F  | 96 Core  | 96 Sợi ngoài trời OutDoor Fiber Distribution Hub
  • Trung tâm phân phối sợi quang thực hiện việc cố định, nối, kết thúc, đặt trước, phân phối, vá và tách sợi.
  • Các khay nối trực tiếp tích hợp trong Trung tâm phân phối sợi quang có khả năng cung cấp mối nối sợi trực tiếp.
  • Trung tâm phân phối sợi quang được bao bọc hoàn toàn với niêm phong đáng tin cậy để chống thấm nước và chống bụi và linh hoạt cho mối nối và phân phối cáp quang hoặc thiết bị viễn thông gắn giá đỡ.

Tính năng:

  • Chuyên môn hóa: Các chuyên gia kỹ thuật và thiết bị sản xuất / thử nghiệm đảm bảo sản phẩm hoạt động tốt.
  • Tiêu chuẩn hóa: Chúng tôi tuân thủ nghiêm ngặt tiêu chuẩn ngành và tích cực tham gia vào việc sửa đổi các thông số kỹ thuật của ngành.
  • Cải tiến: Đối với Khay tích hợp mối nối và phân phối 12 sợi và tủ kết nối chéo ngoài trời, chúng tôi cải tiến sản phẩm của mình theo nhu cầu của khách hàng.
  • Nhân hóa: Các sản phẩm thuộc về quản lý và vận hành được nhân bản hóa và định hướng chi tiết. Vỏ tủ được hình thành bằng cách sử dụng khuôn tạo hình vòng cung với bề mặt được phun tĩnh điện.
  • Hệ thống hóa: Các sản phẩm có công suất khác nhau có thể đáp ứng nhiều yêu cầu ứng dụng. Chúng tôi cũng cung cấp các phụ kiện quang học cho tủ kết nối chéo ngoài trời, dây nối, bím tóc, bộ điều hợp, bộ chia chẳng hạn và cung cấp các giải pháp chìa khóa trao tay để lắp đặt, nối và thử nghiệm.
  • Thiết kế mô-đun: 12 sợi Splice và phân phối Khay tích hợp và khay chia được sử dụng để dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Tất cả các thành phần đều ở dạng mô-đun để đạt được cấu hình linh hoạt. Các thành phần của các mô hình khác nhau có thể thay thế cho nhau, giúp rút ngắn thời gian giao hàng, giảm chi phí và đơn giản hóa việc lắp đặt và bảo trì.

Đặc điểm kỹ thuật

Housing Material
SMC
Splice and Distribution Tray Capacity 12 pieces of SC, FC or ST adaptors (12 fibers); 12 pieces of duplex LC adaptors (24 fibers);
Splice and Distribution Tray Quantity 12 pieces max.
Applicable Adaptor SC, FC (duplex LC or ST is optional)
Adaptor Quantity 144 pieces max.
Direct Splice Capacity 48 fibers, 24 fibers/tray (can be specified)
Installation Method Floor standing (wall/pole mount is optional)
Applicable Environment outdoor
Protection Grade IP65
Color gray
Net Weight 40kgs
Dimension (H×W×D) Cabinet: 710×550×310mm; base: 230×550×310mm
Technical Parameters:
 
Fiber Bending Radius >37.5mm (protective tubes are furnished for fibers passing through metallic holes.)
Cable Bending Radius >15 times of cable diameter
Nominal Working Wavelength 850nm, 1310nm, 1550nm
Insertion Loss ≤0.2dB
Return Loss ≥45dB (PC), ≥50dB (UPC), ≥60dB (APC)
Durability >1,000 times
Insulation Resistance ≥1,000MΩ/500V(DC)
Voltage Resistance ≥3,000V(DC), 1 min no puncture, no arc-over
Vertical Pressure >980N
Atmospheric Pressure 70~106KPa
Relative Humidity ≤95% (+40°C)
Operating Temperature -40°C~+60°C
Storage Temperature -40°C~+60°C

Fiber Distribution Hub

Thông tin đăt hàng

FDH-96-XX-XX-XX-XX:
XX: Fiber Capacity 96: 96 fibers max: 144: 144 fibers
XX: Adapter None: without adapter
SU: SC/UPC
SA: SC/APC
FU: FC/UPC
FA: FC/APC
LU: LC/UPC
LA: LC/APC
XX: Pigtail None: without pigtail
9: 0.9mm
D: 0.9mm distribution cable
R: ribbon
XX: Splitter W: with splitter
None: without splitter
XX: Installation Method None: floor standing
W: wall mounting
P: pole mounting
Lựa chọn adapter quang và dây nhảy quangadapter quang SC | adapter quang LC | ống co nhiệt | dây hàn quang | khay hàn quang cho ODF quang | ODF quang treo tường 24 core | ODF quang treo tường 12 core | ODF quang treo tường 8 core | ODF quang treo tường 16 core | ODF 4 core rack | ODF 24 core rackmount 1U | ODF 8 core rack 1U | ODF 12 core rackmount
Sản phẩm bạn quan tâm