Khác với cáp đồng truyền thống, cáp quang single-mode và cáp quang multimode sử dụng ánh sáng như một công cụ hữu hiệu để truyền và nhận tín hiệu. Nếu như cáp đồng chỉ cho phép dữ liệu truyền đi với tốc độ thấp và truyền trong khoảng cách rất ngắn thì cáp quang lại khắc phục được các nhược điểm này.
Cáp quang single-mode: cáp quang amp single-mode 1 sợi, cáp quang amp single-mode 2 sợi, cáp quang amp single-mode 4 sợi, cáp quang amp single-mode 6 sợi, cáp quang amp single-mode 8 sợi, cáp quang amp single-mode 12 sợi, cáp quang amp single-mode 24 sợi - core - fo chuẩn OS1 OS2 đường kính 9/125um 
Cáp quang multimode: cáp quang amp multimodecáp quang amp multimode 4 sợi, cáp quang amp multimode 6 sợi, cáp quang amp multimode 8 sợi, cáp quang amp multimode 12 sợi - core - fo chuẩn OM2 OM3 OM4 đường kính 50/125um. Cáp quang multimode rất thích hợp cho việc xây dựng đường trục mạng cáp quang cho doanh nghiệp giữa các tòa nhà và bên trong building do khoảng cách ngắn và phù hợp với tiêu chuẩn đấu nối. 
Dù là bạn dùng loại cáp quang treo hay chôn singlemode và mulimode bạn vẫn phải trang bị đầy đủ các loại phụ kiện thông dụng khi triển khai như: dây nhảy quang, hộp phối quang odf, adapter quang lc sc hay phụ kiện quang khay hàn quang, dây nối quang pigtail, ống co nhiệt.
Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm ở Việt nam: Hải Phòng, Hà Nội, TP HCM, Hồ Chí Minh, An Giang, Bà Rịa – Vũng Tàu, Bắc Giang, Bắc Kạn, Bạc Liêu, Bắc Ninh, Bến Tre, Bình Định, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Cần Thơ, Cà Mau, Cao Bằng, Đà Nẵng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hậu Giang, Hòa Bình, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum, Lai Châu, Lâm Đồng, Lạng Sơn, Lào Cai, Long An, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị, Sóc Trăng, Sơn La, Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang, Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái, Phú Yên. 

​>> Xem BST các sản phẩm thiết bị quang tốt nhất phía dưới nhắp bút dự toán phù hợp đấu nối với hệ thống mang của bạn.

Cáp quang single-mode 48FO

Mã sản phẩm: CAB-SM-48FO
30,000 đ

Cáp quang single-mode 24FO

Mã sản phẩm: CAB-SM-24FO
18,000 đ

Dây nhảy quang single-mode SC-SC 3M

Mã sản phẩm: SM-SC-SC-3M
75,000 đ 99,000 đ