Bộ chuyển đổi quang điện Compufox USA

Netsystem là đại lý nhiều năm kinh nghiệm bán giá phân phối converter quang Compufox-USA
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox SFP-10/100/1000M without SFP
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox SFP-10/100/1000M with module quang multimode
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox SFP-10/100/1000M with module quang singlemode
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 20 KM.
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, Multimode, 550M
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 25 KM.
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, MultiMode, 2KM.
Xem tất tần tật các sản phẩm nổi bật của bộ chuyển đổi quang điện Compufox dưới đây đang được phân phối và bao vận chuyển miễn phí toàn quốc: Hải Phòng, Hà Nội, TP HCM, Hồ Chí Minh, An Giang, Bà Rịa – Vũng Tàu, Bắc Giang, Bắc Kạn, Bạc Liêu, Bắc Ninh, Bến Tre, Bình Định, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Cần Thơ, Cà Mau, Cao Bằng, Đà Nẵng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hậu Giang, Hòa Bình, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum, Lai Châu, Lâm Đồng, Lạng Sơn, Lào Cai, Long An, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị, Sóc Trăng, Sơn La, Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang, Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái, Phú Yên. 

>>> Xem hết BST các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện tốt nhất phía dưới nhé:

Bộ chuyển đổi converter Compufox SFP

Mã sản phẩm: FMC-GEA-1SFP
1,500,000 đ