Bộ chuyển đổi quang điện media converter 1 sợi, 2 sợi, PoE, video, điện thoại, camera chính hãng​

Khái niệm bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện là cách gọi của media converter, một trong những bộ chuyển đổi quang đang được dùng rất phổ biến. Tuy nhiên, trên thực tế nếu bạn dùng khái niệm bộ chuyển đổi quang điện media converter hay bộ chuyển đổi quang điện converter để trao đổi với những người chuyên viên kỹ thuật thì chắc chắn họ sẽ hiểu bạn đang nói đến thiết bị gì.
Netsystem là đại lý nhiều năm kinh nghiệm bán giá phân phối Bộ chuyển đổi quang điện Compufox-Netlink

Bộ chuyển đổi quang điện media converter 1 sợi, 2 sợi, PoE, video, điện thoại, camera chính hãng

Compufox / Netlink Bộ chuyển đổi quang điện Compufox SFP-10/100/1000M without SFP
Compufox / Netlink Bộ chuyển đổi quang điện Compufox SFP-10/100/1000M with module quang multimode
Compufox / Netlink Bộ chuyển đổi quang điện Compufox SFP-10/100/1000M with module quang singlemode
Compufox / Netlink Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 20 KM.
Compufox / Netlink Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, Multimode, 550M
Compufox / Netlink Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 25 KM.
Compufox / Netlink Bộ chuyển đổi quang điện Compufox, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, MultiMode, 2KM.

Mua bộ chuyển đổi quang điện ở đâu chất lượng cao mà giá lại tốt?

Một số hình ảnh, video nổi bật của bộ chuyển đổi quang điện tại kho hàng của chúng tôi

Địa chỉ nhà phân phối bộ chuyển đổi quang điện chính hãng tại Hà Nội ở đâu?

Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu bộ chuyển đổi quang điện. Hãy liên hệ ngay tới Netsystem, đơn vị uy tín lâu năm chuyên phân phối bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi giúp bạn lựa chọn mua sắm giá bộ chuyển đổi quang điện với luôn luôn rẻ và chất lượng tốt ở Hà nội và Sài gòn

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 - 024.37714417 - 024.37711222
[Hotline/Zalo] 0914025885 - 0915495885 - 0916498448 - 0914769119  
[Email liên hệ] contact@netsystem.vn
[Skype] kd_netsystem

Các từ khóa tìm kiểm Google: bộ chuyển đổi quang điện netlink, bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi, bộ chuyển đổi quang điện 10 100 1000mbps, bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng, bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng lan, bộ chuyển đổi quang điện ab, bộ chuyển đổi quang điện cisco, bộ chuyển đổi quang điện gigabit, bộ chuyển đổi quang điện gnet, bộ chuyển đổi quang điện netlink, bộ chuyển đổi quang điện netlink 10 100 1000m, bộ chuyển đổi quang điện optone, bộ chuyển đổi quang điện planet