Bộ chuyển đổi converter quang điện Netlink chính hãng - chất lượng

Netsystem là đại lý nhiều năm kinh nghiệm bán giá phân phối:
Netlink HTB-GS-03: Converter quang 1Gb Netlink, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 20 KM.
Netlink HTB-GM-03: Converter quang 1Gb Netlink, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, Multimode, 550M
HTB-1100S-25KM: Converter quang, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 25 KM.
HTB-1100-2KM: Converter quang, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, MultiMode, 2KM.
HTB-1100S-A/B-25KM: Converter quang, 10/100BASE-T to 100FX, SC Simplex Fiber, Single-Mode, 25 KM.
Bạn cần converter quang điện, converter cáp quang, converter quang 1 sợi tốt Netlink chính hãng - giá rẻ gọi Netsystem
Xem tất tần tật các sản phẩm nổi bật của bộ chuyển đổi quang điện Netlink - Media Converter dưới đây đang được phân phối và bao vận chuyển miễn phí toàn quốc: Hải Phòng, Hà Nội, TP HCM, Hồ Chí Minh, An Giang, Bà Rịa – Vũng Tàu, Bắc Giang, Bắc Kạn, Bạc Liêu, Bắc Ninh, Bến Tre, Bình Định, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Cần Thơ, Cà Mau, Cao Bằng, Đà Nẵng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hậu Giang, Hòa Bình, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum, Lai Châu, Lâm Đồng, Lạng Sơn, Lào Cai, Long An, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị, Sóc Trăng, Sơn La, Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang, Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái, Phú Yên. 

>>> Xem hết BST các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện Netlink tốt nhất phía dưới nhé:

Bộ chuyển đổi converter Compufox SFP

Mã sản phẩm: FMC-GEA-1SFP
1,500,000 đ

Netlink HTB-GS-20

Mã sản phẩm: Netlink HTB-GS-20
750,000 đ

Netlink HTB-GM-03

Mã sản phẩm: Netlink HTB-GM-03

Netlink HTB-1100S-A/B-25KM

Mã sản phẩm: HTB-1100S-A/B-25KM
350,000 đ

Netlink HTB-1100S-25KM

Mã sản phẩm: HTB-1100S-25KM
380,000 đ

Netlink HTB-1100-2KM

Mã sản phẩm: HTB-1100-2KM
550,000 đ