Netlink HTB-GM-03

Netlink HTB-GM-03 88 4.5
Rating 88 votes
Giá price hãng:
SKU:
Netlink HTB-GM-03
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Bộ chuyển đổi convert quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, Multimode, 550M.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
 Chuẩn IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX
 Tín hiệu điện    T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang    TX, RX
 Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45    Thích ứng 1000Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang   1000Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
 Khoảng cách quang      550 mét multimode 
 Loại dây cáp điện   UTP 5
 Loại dây cáp quang   Multimode 50/125μm
 Bước sóng quang   850/1310nm
 Cổng kết nối điện   RJ45
 Loại sp   Convert quang 1gb multimode

Convert quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, Multimode, 550M. 

Convert quang 1Gb Netlink HTB-GM-03 là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 1000BASE-T chạy cho mạng sử dụng cáp quang Multimode.

Convert quang Netlink HTB-GM-03 là hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3z & 802.3ab. Nó có thể được chạy anole hoặc cài đặt vào một chuyển đổi khung rack. Các thủ tục lắp đặt và hoạt động rất đơn giản và dễ hiểu. tình trạng hoạt động có thể được theo dõi tại địa phương thông qua một tập hợp các chẩn đoán LED nằm ở mặt trước.
HTB-GS-20 Converter quang Netlink HTB-GS-20, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 20 KM
HTB-GM-03 Converter quang Netlink HTB-GM-03, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Multimode, 550M.
Sản phẩm bạn quan tâm