Dây nhảy quang đa sợi multi-fiber

Dây nhảy quang đa sợi multi-fiber 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
CAB-MULTICORE
Hãng sản xuất:
Cablexa
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber 4-6-8-12-24 FO chính hãng chất lượng cao
Chi tiết sản phẩm
Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber còn được gọi là jumper hoặc dây nhảy quang nhiều sợi. Dây cáp quang đa sợi là một trong những thành phần phổ biến nhất được sử dụng trong hệ thống mạng cáp quang. Sợi quang nối dây được sử dụng để kết nối các thiết bị và các thành phần trong hệ thống mạng cáp quang.
Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber đã được thiết kế để cho phép một mức độ cao của tính linh hoạt và tùy biến.Bằng cách cung cấp các lựa chọn hầu như vô hạn, chúng tôi có thể đảm bảo rằng bạn nhận được một Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber được thiết kế cho các nhu cầu cụ thể của bạn. Phát triển và sản xuất của chúng tôi làm việc chặt chẽ với nhau để đảm bảo mức cao nhất về độ chính xác từng thời gian.
Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber
Hình ảnh: Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber

Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber có thể được cài đặt trong innerduct, có sẵn trong các giải pháp trong nhà hoặc ngoài trời,Đơn giản và nhanh chóng, kết hợp với hiệu suất cao của các Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber Đem lại cho bạn hiệu suất và độ tin cậy vượt xa tiêu chuẩn ngành công nghiệp trong thời gian ít hơn và với chi phí thấp hơn.
Định nghĩa về chế độ như trong chế độ duy nhất đề cập đến chế độ truyền của ánh sáng sợi quang trong lõi cáp sợi quang. đơn mode truyền tia sáng duy nhất tại một thời gian, và có thể được sử dụng để chạy lâu hơn đa bởi vì họ có khả năng chịu sự suy giảm. Rất thích hợp cho giao tiếp từ xa với màu vàng và cam
 
Tính năng, đặc điểm
  • Tùy chọn kênh đa sợi
  • Tùy chọn khác nhau của chất xơ và kết nối các loại tiêu chuẩn hoặc cấu hình
  • Tùy chỉnh dễ dàng để sử dụng, dễ cài đặt và duy trì mất thấp và phản ánh lạithông số kỹ thuật
  • Môi trường ổn định
  • Hoàn thành với vỏ OFNR 100% quang kiểm tra để đảm bảo hiệu suất cao
  • Theo yêu cầu khác nhau, 4-6-8-12-24 lõi có sẵn tại kho của chúng tôi
Các ứng dụng
  • FTTH, LAN, thiết bị thử nghiệm, quân sự ngành công nghiệp CATV Bên ngoài nhà máy mạng tiền đề phân phối Aerial Thiết bị đo hệ thống sợi quang truyền thông quang học
  • Dây nhảy cáp quang đa sợi đang trở thành phổ biến hơn cho dự án lắp đặt cáp quang. Nó chắc chắn là một giải pháp hiệu quả và kinh tế hơn. Chỉ cần đơn giản đặt cáp và ráp vá lại
  
Thông số kĩ thuật Specifiation:
 
Kiểu Single-mode Multi-mode
suy hao  ≤0.30dB tối đa ≤0.40dB điển hình ≤0.25dB ≤0.40dB tối đa
Return Loss điển hình ≤0.40dB tối đa ≤0.25dB ≤0.40dB tối đa
Return Loss
 
Độ bền ≤0.20dB thay đổi điển hình, 1000matings  
Nhiệt độ chạy -40 ℃ đến + 85 ℃ -40 ℃ đến + 85 ℃
 
Dây nhảy quang đa sợi multi-fiber 4-6-8-12-24-FO chất lượng cao
Hình ảnh: Dây nhảy quang đa sợi multi-fiber 4-6-8-12-24-FO chất lượng cao
Dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber được đề cập đến 4 lõi, 6 lõi, 8 lõi 12 lõi và 24 lõi cáp sợi quang. Chúng tôi có thể cung cấp giá cả và số lượng và cạnh tranh hơn so với các đối tác cung cấp khác cho dây nhảy cáp quang đa sợi multi fiber đa lõi tại Hà nội khi đưa vào dự án.
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       04. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 (Mr. Thanh) 0987802464 (Mr. Minh)

>>> Địa chỉ uy tín cung cấp Dây nhảy quang đa sợi multimode singlemode 4 6 8 12 24 LC SC OS2 OM3 OM4 5M, 10M, 15M, 20M, 30M, 40M, 50M (mét dài theo yêu cầu)... chất lượng cao nhập khẩu với giá rẻ nhất Hà nội.




Hình ảnh: Video sản phẩm Dây nhảy quang đa sợi multi
mode singlemode có tại kho hàng chúng tôi
Sản phẩm cùng danh mục