Dây nhảy quang OM4 multimode

Dây nhảy quang OM4 multimode 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
CAB-OM4
Hãng sản xuất:
Cablexa
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang multimode LC-LC OM4 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M 25M
Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì? Theo từ điển dây nhảy quang tiếng Anh dịch là Fiber optic path cord, đây là thiết bị dùng để nối quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như:
Các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau
Giữa các hộp phối quang ODF trong toàn nhà …

Ứng dụng của dây nhảy quang OM4 trong cuộc sống hàng ngày 

Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
Mạng truyền hình cáp trung tâm 40G 100G
Hệ thống thông tin quang
Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên
Mạng truy nhập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP



Hình ảnh: 
Dây nhảy quang multimode LC-LC OM4


Đặc điểm của dây nhảy quang OM4:

Với lớp vỏ bọc, dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron Để ngăn chặn sự mất mát quá nhiều suy giảm. Các Dây nhảy quang multimode OM4 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M  được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC. Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và / hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp đa có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm. Mỗi loại dây nhảy quang thường sẽ có những đặc điểm khác nhau, để tiện cho quá trình lựa chọn và lắp đặt, dây nhảy quang được phân thành các loại: Dây nhảy quang sợi đơn (simplex), Dây nhảy quang sợi đôi (duplex) là dạng 2 sợi dính vào nhau 

Thông số kỹ thuật : 

Đặc điểm Multimode
Màu sắc màu Violet OM4
Bước song 850 - 1310nm
Đường kính lõi 50/125µm 
Đầu kết nối LC-LC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C

Dây nhảy quang OM4 multimode thường là màu Violet (OM4) (mặc dù chúng ta có thể làm cho họ trong các màu sắc khác) và sợi là 3.0mm đường kính cho ST, SC, và FC, còn 2.0mm nếu cáp có đầu LC hoặc MTRJ. với lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Netsystem bán phân phối dây nhảy quang OM4 multimode nhập khẩu giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0987802464 - 0944832222 - 0912818188
Sản phẩm cùng danh mục