Dây nhảy quang single-mode

Dây nhảy quang single-mode 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
CAB-SM
Hãng sản xuất:
Cablexa
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang singlemode OS2 LC-LC, Dây nhảy quang singlemode OS2 SC-LC, Dây nhảy quang singlemode OS2 SC-SC, Dây nhảy quang singlemode OS2 SC-FC...
Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang single-mode là Fiber optic path cord, đây là thiết bị dùng để nối quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang, đường kính cáp singlemode là 9/125 micron, Băng thông trong sợi singlemode thực sự là gần như vô tận. Sự suy giảm điển hình là 0,40 dB / km ở 1310nm và 0,30 dB / km ở 1550nm

  • Hộp phối ODF quang với converter quang
  • Các module quang với nhau
  • Giữa các hộp phối quang ODF…
  • Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
  • Mạng truyền hình cáp
  • Hệ thống thông tin quang
  • Mạng truy nhập quang
  • Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang
  • Mạng truy nhập FTTx, FTTh…

Dây nhảy quang Single-mode SC-LC OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M
Hình ảnh: 
Dây nhảy quang Single-mode SC-LC OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M

Các Dây nhảy quang singlemode OS2 LC-LC, Dây nhảy quang singlemode OS2 SC-LC, Dây nhảy quang singlemode OS2 SC-SC, Dây nhảy quang singlemode OS2 SC-FC OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M  được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: SC, LC, FC. Mỗi loại dây nhảy quang thường sẽ có những đặc điểm khác nhau, để tiện cho quá trình lựa chọn và lắp đặt, dây nhảy quang được phân thành các loại: Dây nhảy quang sợi đơn (simplex), Dây nhảy quang sợi đôi (duplex) là dạng 2 sợi dính vào nhau 

Video Hình ảnh: Dây nhảy quang Single-mode SC-LC

Thông số kỹ thuật : 

Đặc điểm Single-mode
Màu sắc OS2 màu vàng
Bước song 1310nm
Đường kính lõi 9/125µm
Đầu kết nối SC-LC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C
Dây nhảy quang Single-mode có vỏ màu vàng, tiết diện 2.0mm hoặc 3.0mm rất cứng cáp bước sóng 1310nm, PVC, OFNR hoặc chống cháy LSZH được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại nhập khẩu trực tiếp từ hãng chất lượng cao hơn rất nhiều hàng Việt nam sản xuất gia công.
Dây nhảy quang Single-mode SC-SC OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M
Hình ảnh: 
Dây nhảy quang Single-mode SC-SC OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M

                                                                 Bảng giá tham khảo
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 3m Sợi 1 VND 80,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 5m Sợi 1 VND 85,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 10m Sợi 1 VND 160,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 15m Sợi 1 VND 190,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 20m Sợi 1 VND 250,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 25m Sợi 1 VND 320,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 30m Sợi 1 VND 380,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 35m Sợi 1 VND 420,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 40m Sợi 1 VND 470,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 45m Sợi 1 VND 520,000
Patch cord LC,SC Singlemode 2.0mm duplex 50m Sợi 1 VND 570,000

Netsystem bán phân phối dây nhảy quang OS2 single-mode nhập khẩu chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0987802464 - 0944832222 - 0912818188 

 

Sản phẩm cùng danh mục