Dây nhảy quang single-mode SC-LC 10M

Dây nhảy quang single-mode SC-LC 10M 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
SM-SC-LC-10M
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang singlemode SC-LC OS2 Duplex 10M d
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Dây nhảy quang Singlemode SC-LC OS2 Duplex 10M màu vàng,tiết diện 2.0mm/3.0mm bước sóng 1310nm,chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.


Thông số kỹ thuật
Đặc điểm Singlemode
Màu sắc OS2 màu vàng
Bước song 1310nm
Đường kính lõi 9/125µm
Đầu kết nối LC,SC,ST,FC,MTRJ,MPO
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C


Video sản phẩm:
 
Sản phẩm bạn quan tâm