GLC-2BX-D-CO

GLC-2BX-D-CO 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
GLC-2BX-D-CO
Hãng sản xuất:
Compufox USA
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
GLC-2BX-D-CO (100% tương thích module quang Cisco)
Chi tiết sản phẩm
Description
 
Cisco Compatible 2-channel 1000BASE-BX10-D SFP with DOM, which is always connected to two GLC-BX-U over two single strands SMF
 
Features
Form Factor: SFP
Data Rate: 1.25/1.0625Gbps
Wavelength: 2Tx1490nm/2Rx1310nm
Connector: Two Simplex LC
Cable Type: SMF
Reach Distance: 10km
Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
Digital Optical Monitoring (DOM): With
Applications: Gigabit Ethernet
 
Netsystem bán phân phối Cisco Compatible 2-channel 1000BASE-BX10-D SFP with DOM, which is always connected to two GLC-BX-U over two single strands SMFchính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 
 
Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
 
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 
Sản phẩm cùng danh mục

GLC-BX-U-CO

Mã sản phẩm: GLC-BX-U-CO
800,000 đ

GLC-BX-D120-CO

Mã sản phẩm: GLC-BX-D120-CO