Module quang Cisco - module sfp Cisco - module quang single mode 1G, 1,25G, 10Gb, 25G, 40G, 100G, 120G chính hãng

Sau khi bạn chọn được switch, router bạn hãy nhớ mua thêm thiết bị module sfp Cisco hoặc sfp+ chính hãng của Cisco. phụ kiện đấu nối uplink đường trục mạng rất quan trọng cho hệ thống mạng doanh nghiệp mình. Các loại module quang như module quang single mode hay module quang 1g cung cấp một loạt các máy thu phát quang, đồng hỗ trợ chuẩn cáp quang đơn mốt và đa mốt ứng dụng trên tất cả các chuyển mạch và định tuyến các nền tảng của Cisco.

Module quang là gì?

Module quang được biết đến là thiết bị quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông. Module quang là một giao thức được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm -slot ) đạt chuẩn GBIC - SFP - SFP+ QSFP... Mỗi loại sfp module đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch, Firewall… và đầu còn lại gắn với hệ thống cáp đồng, cáp quang.

SFP+ là gì?

SFP+ là một phiên bản nâng cao của SFP  SFP là viết tắt của từ gì bạn biết không? Tiếng Anh đó chính là từ "Small Form Factor" là module quang hỗ trợ tốc độ dữ liệu lên đến 10Gbit/s. Module quang 10Gb này hỗ trợ 8 Gbit/s Fibre Channel và mạng vận tải quang OTU2. Nó là một định dạng công nghiệp phổ biến được hỗ trợ bởi nhiều nhà cung cấp thành phần mạng. Các ứng dụng tiêu chuẩn ban đầu tập trung vào 8G Fibre Channel, 10G Ethernet và 10G Fibre Channel, nơi mà giao diện điện cho bo mạch chủ là một giao diện nối tiếp chuẩn được gọi là SFI. Các ứng dụng đã mở rộng để bao gồm SONET OC-192, SDH STM-64, OTN G.709, CPRI không dây, 16G Fibre Channel, và ứng dụng 32G Fibre Channel mới nổi.

Netsystem là đại lý chính hãng lâu năm kinh nghiệm uy tín phân phối module quang Cisco và module quang sfp Cisco các mã nổi bật như: GLC-T, GLC-T=, GLC-TEGLC-TE=, module quang Cisco GLC-LH-SMDGLC-LH-SMD=, module quang Cisco GLC-SX-MMDGLC-SX-MMD=, SFP-10G-SR, SFP-10G-LRM, SFP-10G-LR, SFP-10G-LR= chính hãng với giá luôn luôn tốt, giao miễn phí nhanh toàn quốc.

>>> Xem chi tiết các sản phẩm dưới đây giá module quang mà Netsystem cung cấp rất tốt cho dự án:

GLC-LH-SM

Mã sản phẩm: GLC-LH-SM

SFP-10G-SR

Mã sản phẩm: SFP-10G-SR

SFP-10G-LRM

Mã sản phẩm: SFP-10G-LRM