Module quang Cisco chính hãng

Sau khi bạn chọn được switch, bạn hãy nhớ mua thêm thiết bị module quang sfp hoặc sfp+ chính hãng của Cisco. phụ kiện đấu nối uplink đường trục mạng rất quan trọng cho hệ thống mạng doanh nghiệp mình. Module quang Cisco hay module quang sfp Cisco cung cấp một loạt các máy thu phát quang đồng hỗ trợ chuẩn cáp single-mode và multimode ứng dụng trên tất cả các chuyển mạch và định tuyến các nền tảng của Cisco.

Netsystem là đại lý chính hãng lâu năm kinh nghiệm bán phân phối module quang Cisco các mã GLC-T, GLC-TE, GLC-LH-SMD, GLC-SX-MMD, SFP-10G-SR, SFP-10G-LRM, SFP-10G-LR. chính hãng với giá luôn luôn tốt, giao COD nhanh toàn quốc.Tại Sài gòn TP Hồ Chí Minh: Quận 1, Quận 2, quận 3, quận 4, Quận 5, Quận 6, Quận, 7 Quận 8, Quận 9, Quận 10, Quận 11, Quận 12, Quận Thủ Đức, Quận Tân Phú, Quận Gò vấp, Quận Tân Bình, Quận Bình Thạnh, Quận Bình Tân, Quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. Các tỉnh: An Giang, Bà Rịa – Vũng Tàu, Bắc Giang, Bắc Kạn, Bạc Liêu, Bắc Ninh, Bến Tre, Bình Định, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Cà Mau, Cao Bằng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hậu Giang, Hòa Bình, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum, Lai Châu, Lâm Đồng, Lạng Sơn, Lào Cai, Long An, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị, Sóc Trăng, Sơn La, Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang, Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái, Phú Yên, Cần Thơ, Đà Nẵng, Hải Phòng, Thành phố Hà Nội: Quận Ba Đình, Quận Hoàn Kiếm, Quận Hai Bà Trưng, Quận Đống Đa, Quận Tây Hồ, Quận Cầu Giấy, Quận Thanh Xuân, Quận Hoàng Mai, Quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh.

>>> Xem thêm dưới đây giá module quang Cisco mà Netsystem cung cấp rất tốt cho dự án:

GLC-LH-SM

Mã sản phẩm: GLC-LH-SM

SFP-10G-SR

Mã sản phẩm: SFP-10G-SR

SFP-10G-LRM

Mã sản phẩm: SFP-10G-LRM