Cablexa HPCO-SFP-EZX 120km

Cablexa HPCO-SFP-EZX 120km 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
HPCO-SFP-EZX
Hãng sản xuất:
Cablexa
Bảo hành:
12
Mô tả ngắn
CABLEXA SFP, 1.25GB/S, 1000BASE-EZX, SMF, 1550NM, DUPLEX LC, 120KM TRANSCEIVER MODULE
Chi tiết sản phẩm
Module quang HPE Cablexa SFP 120km single-mode LC Kết nối quang "không khoảng cách" 
Với nhu cầu kết nối quang giữa 2 điểm cách xa nhau (40km, 80km, 120km..) , và kết hợp giữa các khe SFP tích hợp sẵn trên các switch và các bộ chuyển đổi quang Converter, hiện tại khách hàng có thể tạo kết nối "không khoảng cách" giữa các site với nhau.
Module-quang-SFP-120KM
Hình ảnh thực tế Module quang 120km
Module quang HPE SFP 120km single-mode LC của Cablexa cho tốc độ 1Gb với cáp quang singlemode đem lại sự ổn định và hiệu suất cao. Module Cablexa được thiết kế cho đường kết nối cáp quang có độ tin cậy cao lên đến 120 km. Sử dụng công nghệ DFB + APD, nó hoạt động ở một bước sóng danh nghĩa 1550nm kết nối với một kết nối quang LC. Đây là một thiết bị thu phát có hiệu quả về chi phí để cho phép đạt tốc độ 1Gb cho các trung tâm dữ liệu và các ứng dụng mạng lõi. HPCO-SFP-EZX cung cấp chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao (digital diagnostics) để theo dõi thời gian thực của hiệu suất thu phát. Module này được thiết kế để tuân thủ các yêu cầu kỹ thuật SFP, tuân thủ RoHS và không có chì. Các bộ thu phát quang tiêu chuẩn Cablexa 1Gb tương thích với nhiều thương hiệu ,chẳng hạn như CISCO, BROCADE, JUNIPER, ALCATEL, HP, NORTEL, EMC, QLOGIC,Finisar, Avago...

Thông số kỹ thuật chi tiết : 
  • Product Type: Transceiver Module
  • Form Factor: SFP
  • Data Rate (max): Up to 1.25Gb/s
  • Distance (max): 120KM (74.5 miles)
  • Transmitter: 1550nm DFB
  • Receiver: APD
  • Digital Diagnostic: Yes
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: Single-mode Fiber (SMF)
  • Wavelength: 1550nm
  • Operating Temperature:  0 to 70°C (32 to 158°F)

Video Module quang HPE Cablexa SFP 120km single-mode LC​

Netsystem bán phân phối Module quang HPE chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 
Sản phẩm cùng danh mục

EX-SFP-1GE-LX-CO

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX-CO

GLC-SX-MMD-CO

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD-CO