GLC-BX-D120-CO

GLC-BX-D120-CO 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
GLC-BX-D120-CO
Mô tả ngắn
Cisco tương thích 1000Base-BX-D BiDi TX1550 / RX1490nm 120km
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco tương thích 1000Base-BX-D BiDi TX1550 / RX1490nm 120km

 
Tính năng, đặc điểm
  • Form Factor: SFP
  • Device Type: module thu phát
  • Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
  • Công nghệ kết nối: Có dây
  • Ứng dụng: 1000BASE-BX-D
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps
  • Bước sóng: TX1550 / RX1490nm
  • Max cách: 120km
  • Loại sợi quang: SMF
  • Kết nối: Simplex LC
  • DDM: Với DDM
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • Tương thích với MSA SFP Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bạn quan tâm