GLC-BX-D-CO Compufox

GLC-BX-D-CO Compufox 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
GLC-BX-D-CO
Mô tả ngắn
Cisco Compatible 1000BASE-BX10 SFP module cho đơn sợi SMF, 1490-nm TX / 1310-nm RX bước sóng, LC single đầu nối / PC
Thông số kỹ thuật sản phẩm

GLC-BX-D-CO | Module quang 1 sợi Compufox


Tính năng, đặc điểm
Form Factor: SFP
Device Type: module thu phát
Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
Công nghệ kết nối: Có dây
Ứng dụng: 1000BASE-BX-D
Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps
Bước sóng: TX1490 / RX1310nm
Max cách: 10km
Loại sợi quang: SMF
Kết nối: Simplex LC
DDM: Với DDM
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
Tương thích với MSA SFP 

Module quang 1 sợi thu phát mới cho phép truyền dẫn quang hai chiều trên một cáp quang đơn mode - sợi đơn gọi là module quang 1 sợi. Điều này có thể do việc sử dụng hai bước sóng khác nhau (WDM - Wavelength Division Multiplex) và hội nhập của một bộ lọc nhạy cảm bước sóng. Module quang GLC-BX-D-CO này được sử dụng trong một cặp cấu hình và đang làm việc với các bước sóng 1310 nm và 1490 nm. Ngân sách quang học là 15 dB, cho phép khoảng cách 10 km cho các kết nối point-to-point.

Thông thường, để lựa chọn các Module quang 1 sợi chất lượng, người ta sẽ chú ý tới chức năng DDM – Digital. Đây được coi là cải tiến vượt trội của loại thiết bị này, những Module quang 1 sợi GLC-BX-D-CO có trang bị tính năng DDM sẽ giúp chuẩn đoán, giám sát và cung cấp cho người sử dụng các thông tin cần thiết về lượng dữ liệu đang truyền, nhận. Đồng thời, phát hiện ra những lỗi phát sinh để khắc phục chúng thật nhanh chóng và kịp thời. Sở hữu nhiều tính năng vượt trội, Module quang GLC-BX-D-CO đã trở nên phổ biến hơn trong ngành viễn thông giúp cải thiện tốc độ dữ liệu.

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về modul SFP , đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Bài viết bạn có thể quan tâm tìm hiểu:
Sản phẩm bạn quan tâm