GLC-EX-SMD-CO Compufox

GLC-EX-SMD-CO Compufox 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
GLC-EX-SMD-CO
Mô tả ngắn
GLC-EX-SMD-CO Compufox 100% tương thích module quang Cisco
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Module quang sfp Compufox GLC-EX-SMD-CO Cisco Compatible 1000BASE-EX SFP transceiver module for SMF, 1310-nm wavelength, 40km, extended operating temperature range and DOM support, dual LC/PC connector

 
Features
  • Form Factor: SFP
  • Device Type: Transceiver module
  • Interface (Bus) Type: Plug-in module
  • Connectivity Technology: Wired
  • Application: 1000BASE-EX
  • Data Transfer Rate: 1Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Max Distance: 40km
  • Fiber Type: SMF
  • Connector: Duplex LC
  • DDM: With DDM
  • Operating Temperature: 0~70 °C
  • Compliant with MSA SFP Specification
Module quang sfp Compufox GLC-EX-SMD-CO Cisco Compatible 1000BASE-EX SFP transceiver module for SMF, 1310-nm wavelength, 40km, extended operating temperature range and DOM support, dual LC/PC connector
Netsystem bán phân phối Module quang sfp Compufox GLC-EX-SMD-CO - Module quang sfp Cisco Compatible 1000BASE-EX SFP transceiver module for SMF, 1310-nm wavelength, 40km, extended operating temperature range and DOM support, dual LC/PC connector chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội
Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về module quang sfp , đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm