GLC-EX-SMD-CO (Compufox 100% tương thích Cisco)

GLC-EX-SMD-CO (Compufox 100% tương thích Cisco) 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
1,800,000 vnđ (Chưa VAT)
Mã sản phẩm:
GLC-EX-SMD-CO
Hãng sản xuất:
Compufox
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
GLC-EX-SMD-CO (Compufox 100% tương thích module quang Cisco)
Chi tiết sản phẩm
Module quang sfp Cisco Compatible 1000BASE-EX SFP transceiver module for SMF, 1310-nm wavelength, 40km, extended operating temperature range and DOM support, dual LC/PC connector
 
Features
Form Factor: SFP
Device Type: Transceiver module
Interface (Bus) Type: Plug-in module
Connectivity Technology: Wired
Application: 1000BASE-EX
Data Transfer Rate: 1Gbps
Wavelength: 1310nm
Max Distance: 40km
Fiber Type: SMF
Connector: Duplex LC
DDM: With DDM
Operating Temperature: 0~70 °C
Compliant with MSA SFP Specification
 
Netsystem bán phân phối Module quang sfp Compufox GLC-EX-SMD-CO - Module quang sfp Cisco Compatible 1000BASE-EX SFP transceiver module for SMF, 1310-nm wavelength, 40km, extended operating temperature range and DOM support, dual LC/PC connector chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 
 
Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
 
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 
Sản phẩm cùng danh mục

SRX-SFP-10GE-SR-CO (Compufox 100% tương thích Juniper)

Mã sản phẩm: SRX-SFP-10GE-SR-CO
3,000,000 đ

EX-SFP-10GE-SR (SFPlus 100% tương thích Juniper)

Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR
3,000,000 đ