GLC-FE-100LX-CO Compufox

GLC-FE-100LX-CO Compufox 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
GLC-FE-100LX-CO
Mô tả ngắn
GLC-FE-100LX-CO Compufox
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco 100BASE-LX SFP Module tương thích với cổng 100 MB, bước sóng 1310 nm, 10 km trên SMF

 
Tính năng, đặc điểm
  • Form Factor: SFP
  • Device Type: module thu phát
  • Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
  • Công nghệ kết nối: Có dây
  • Ứng dụng: 100BASE-LX
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps
  • Bước sóng: 1310nm
  • Max cách: 10km
  • Sợi Loại: SMF / MMF
  • Kết nối: Duplex LC
  • DDM: Nếu không có DDM
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • Tương thích với MSA SFP thông số kỹ thuật

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về modul quang , đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm