GLC-FE-100LX-CO

GLC-FE-100LX-CO 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
GLC-FE-100LX-CO
Mô tả ngắn
GLC-FE-100LX-CO Cisco 100% tương thích thu phát quang
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco 100BASE-LX SFP Module tương thích với cổng 100 MB, bước sóng 1310 nm, 10 km trên SMF

 
Tính năng, đặc điểm
  • Form Factor: SFP
  • Device Type: module thu phát
  • Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
  • Công nghệ kết nối: Có dây
  • Ứng dụng: 100BASE-LX
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps
  • Bước sóng: 1310nm
  • Max cách: 10km
  • Sợi Loại: SMF / MMF
  • Kết nối: Duplex LC
  • DDM: Nếu không có DDM
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • Tương thích với MSA SFP Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bạn quan tâm