GLC-LH-SM-CO

GLC-LH-SM-CO 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
GLC-LH-SM-CO
Mô tả ngắn
module quang thu phát Cisco GLC-LH-SM-CO 100% tương thích
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco Compatible 1000BASE-LX / LH SFP module thu phát cho MMF và SMF, bước sóng 1300 nm, 10km, kép LC / kết nối PC

 
Tính năng, đặc điểm
 
  • Form Factor: SFP
  • Device Type: module thu phát
  • Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
  • Công nghệ kết nối: Có dây
  • Ứng dụng: 1000BASE-LX / LH
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps
  • Bước sóng: 1310nm
  • Max cách: 10km
  • Sợi Loại: SMF / MMF
  • Kết nối: Duplex LC
  • DDM: Nếu không có DDM
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • Tương thích với MSA SFP Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bạn quan tâm