GLC-LH-SM-CO Compufox

GLC-LH-SM-CO Compufox 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
GLC-LH-SM-CO
Mô tả ngắn
module quang thu phát Cisco GLC-LH-SM-CO 100% tương thích
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Compufox Cisco Compatible 1000BASE-LX / LH SFP module thu phát cho MMF và SMF, bước sóng 1300 nm, 10km, kép LC / kết nối PC

 
Tính năng, đặc điểm
 
  • Form Factor: SFP
  • Device Type: module thu phát
  • Giao diện (Bus) Loại: Plug-in module
  • Công nghệ kết nối: Có dây
  • Ứng dụng: 1000BASE-LX / LH
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps
  • Bước sóng: 1310nm
  • Max cách: 10km
  • Sợi Loại: SMF / MMF
  • Kết nối: Duplex LC
  • DDM: Nếu không có DDM
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • Tương thích với MSA SFP thông số kỹ thuật
Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về các loại module quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Bài viết bạn có thể quan tâm tìm hiểu:
Sản phẩm bạn quan tâm