SFP-10G-SR SFPLus

SFP-10G-SR SFPLus 88 4.5
Rating 88 votes
Giá price hãng:
SKU:
SFP-10G-SR
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
SFPLus SFP-10G-SR compatible module quang Cisco
Thông số kỹ thuật sản phẩm

SFPLus SFP-10G-SR compatible module quang Cisco 

Thông tin chung

Mã số sản phẩm: SFP-10G-SR
Tên sản phẩm: Cisco 10GBase-SR SFP +
Nhà sản xuất: SFPlus Transceiver
Yếu tố hình thức: Plug-in module
Loại thiết bị: Transceiver module
SFPLus SFP-10G-SR compatible module quang Cisco
Thông số kỹ thuật

Loại sản phẩm: SFP +
Tốc độ dữ liệu: 10Gbps
Bước sóng: 850nm
Datarange : 300m
Kiểu kết nối: LC duplex
Loại cáp: MultiMode Fiber (MMF)

Tiết kiệm chi phí bằng cách mua trực tiếp từ nhà sản xuất ban đầu.

SFPlus Transceiver là nhà sản xuất và cung cấp hàng đầu các bộ thu phát SFP-10G-SR . Chúng tôi có một số lượng lớn máy thu phát SFP-10G-SR trong kho và có thể giao máy thu phát SFP-10G-SR cho bạn trong vòng 24 giờ. Tất cả các bộ thu phát SFP-10G-SR của chúng tôi đều được thử nghiệm nội bộ trước khi vận chuyển để đảm bảo rằng chúng sẽ đến trong điều kiện hoạt động và thể chất hoàn hảo. Chúng tôi đảm bảo các bộ thu phát SFP-10G-SR hoạt động trong hệ thống của bạn và tất cả các bộ thu phát SFP-10G-SR của chúng tôi đều được bảo hành thay thế trọn đời.

Nếu bạn có thắc mắc về SFP-10G-SR , xin vui lòng liên hệ với chúng tôi . Giá cả và thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không cần thông báo. SFPlus Transceiver không chịu trách nhiệm đối với các lỗi đánh máy hoặc ảnh

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì modul quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Bài viết bạn có thể quan tâm tìm hiểu:

Sản phẩm bạn quan tâm