SRX-SFP-10GE-SR-CO Compufox

SRX-SFP-10GE-SR-CO Compufox 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
3,000,000 vnđ (Chưa VAT)
P/N:
SRX-SFP-10GE-SR-CO
Mô tả ngắn
SRX-SFP-10GE-SR-CO (Compufox 100% tương thích Juniper)
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Description
 
Compufox SRX-SFP-10GE-SR-CO [Module quang sfp] tương thích Juniper Compatible SFP+ 10 GbE SR optics, 850nm for up to 300m transmission
 
Features
Part Number: SRX-SFP-10GE-SR-CO
Device Type: Juniper Compatible SFP+ SR
Package: SFP+
Data Rate: 10.3Gbps
Wavelength: 850nm
Distance/Power Budget: 300m
Optical Components: LD: VCSEL, PD: PIN
Output Power: -7.3~-1dBm
Receiver Sensitivity: -9.9dBm
Power Supply Voltage: 3.3V
Connector: Dual LC
Fiber Type: MMF
Operating Temperature: 0~70 °C
DDMI: With
Application: 10G Ethernet
Compatibility: 100% Juniper Compatible
 
Netsystem bán phân phối Compufox SRX-SFP-10GE-SR-CO [Module quang sfp] tương thích Juniper chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội: quận 1, quận 2, quận 3, quận 4, quận 5, quận 6, quận, 7, quận 8, quận 9, quận 10, quận 11, quận 12, quận Thủ Đức, quận Tân Phú, quận Gò vấp, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh, quận Bình Tân, quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn. quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 
 
Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
 
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã,  Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 
Sản phẩm bạn quan tâm

EX-SFP-10GE-SR SFPlus

P/N: EX-SFP-10GE-SR
3,000,000 đ