Extreme VSP 8608

Extreme VSP 8608 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
$1
P/N:
EC8602001-E6
Mô tả ngắn
ExtremeSwitching Virtual Services Platform 8608 Chassis with 8 IOC Module Slots
Thông số kỹ thuật sản phẩm

ExtremeSwitching Virtual Services Platform 8608 Chassis with 8 IOC Module Slots

Complete with five (5) Fan Modules, Rack Mount, & Cable Guide
ExtremeSwitching Virtual Services Platform 8608 Chassis with 8 IOC Module Slots
Nhu cầu về CNTT chưa bao giờ lớn hơn: làm nhiều hơn, làm nhanh hơn và giảm chi phí. Dòng 8600 Series dịch vụ ảo được thiết kế từ đầu để cung cấp dựa trên danh sách kiểm tra các khả năng phải có. Thiết kế sáng tạo tái hiện lại cách thức Ethernet Switch được mô đun hóa, nhưng quan trọng hơn, nó được thiết kế để giải quyết những thách thức khó khăn nhất.

Cơ sở hạ tầng mạng cần phải nhanh nhẹn, mạnh mẽ và các sản phẩm hàng thập kỷ không phụ thuộc vào công việc cung cấp những gì cần thiết. Một nền tảng, nhiều giải pháp: Dòng dịch vụ ảo 8600 Series mới đủ mạnh để trở thành trung tâm của Cơ sở hoặc Trung tâm dữ liệu, đủ linh hoạt để cung cấp Ethernet đa tốc độ từ 1 đến 100 Gigabit và đủ nhỏ gọn để triển khai như một kết thúc hoặc giữa hàng. Nền tảng mạng, được tưởng tượng lại với các nhà khai thác mạng trong tâm trí.

Một kiến ​​trúc sáng tạo trao quyền cho 8600 series nền tảng dịch vụ ảo để cung cấp nhiều hơn những gì bạn cần - cổng và hiệu suất - trong khi tiêu thụ ít hơn những gì hữu hạn - tiền bạc, không gian, thời gian và sức mạnh. Công suất Fabric Switch đa terabit cho phép kiến ​​trúc chuyển mạch hoàn toàn không chặn.

Tận dụng các thiết kế chipset chuyển mạch hiệu quả nhất hiện nay, VSP 8600 cung cấp nhiều hơn tốc độ Ethernet 1/10 / 25 / 40/100 Gigabit quan trọng mà bạn cần để cung cấp dịch vụ nhanh. Tất cả điều này trong khi tiêu thụ ít bất động sản quý giá. Chỉ với 7RU, sản phẩm tự hào có yếu tố hình thức cấu hình cực thấp dẫn đầu ngành và tỷ lệ Port / RU tốt nhất trong lớp.

VSP 8600 cũng hỗ trợ kiến ​​trúc Extreme Networks Fabric Connect, giúp đơn giản hóa rất nhiều hoạt động của mạng. Với Fabric Connect, mạng có thể tự động xử lý các chức năng thủ công một lần. Điều này làm giảm khả năng xảy ra lỗi và tăng tốc thời gian phục vụ. Nó cũng cho phép CNTT nhanh chóng đáp ứng các yêu cầu kinh doanh thay đổi với độ chính xác và linh hoạt.

Một số module card for dòng VSP 8608

  • ExtremeSwitching VSP 8600SF Switch Fabric Module#EC8604001-E6
  • ExtremeSwitching VSP 8624XS 24-Port 10 Gigabit Ethernet SFP+ Input Output Controller Module#EC8604002-E6
  • ExtremeSwitching VSP 8624XT 24-Port 10 Gigabit Ethernet RJ45 Input Output Controller Module#EC8604003-E6
  • ExtremeSwitching VSP 8616QQ 16-Port 40 Gigabit Ethernet QSFP+ Input Output Controller Module#EC8604004-E6
  • ExtremeSwitching VSP 8606CQ 6-Port 10 0 Gigabit Ethernet QSFP28 Input Output Controller Module#EC8604005-E6
module card for dòng VSP 8608

Điểm nổi bật

 
  • Hỗ trợ Gigabit Ethernet đa tốc độ linh hoạt: tối đa 48 cổng 100G, tối đa 128 cổng 40G hoặc tối đa 192 cổng 10G
  • Mật độ cổng cao, giảm dấu chân - Thiết kế sáng tạo, giảm yêu cầu phần cứng
  • Kiến trúc sẵn sàng trong tương lai, cấp phép phần mềm trả tiền khi bạn phát triển
  • Tận dụng phần mềm Hệ điều hành VSP đầy đủ tính năng, đã dùng thử
  • Hỗ trợ cả IP định tuyến thông thường và / hoặc triển khai mạng dựa trên vải

Những lợi ích

  • Được thiết kế từ đầu để cung cấp các khả năng phải có
  • Sẵn sàng cho doanh nghiệp với phần mềm được thử nghiệm chiến đấu
  • Thiết kế tiên phong mang đến khả năng thế hệ tiếp theo
  • Cách mạng và sẵn sàng tiến hóa
  • Nhận được nhiều hơn từ ít hơn
  • Trả tiền khi bạn phát triển, theo nghĩa đen

Tính năng và khả năng

  • Hỗ trợ cho Ethernet Gigabit đa tốc độ 10/10 / 40/100
  • Dung lượng hệ thống thô lên tới 21,6Tbps
  • Kết nối vải cực
  • Cụm công tắc cực
  • Hỗ trợ rộng rãi cho các kỹ thuật định tuyến IP
  • Phần cứng được tối ưu hóa và IPv6 được tối ưu hóa
  • Tùy chọn MACsec và Chế độ bảo mật nâng cao
#X435-8T-4S Switch Extreme Networks X435 Series #X435-8P-4S Switch Extreme Networks X435 Series
#X435-8P-2T-W Switch Extreme Networks X435 Series #X435-24P-4S Switch Extreme Networks X435 Series
#X435-24T-4S Switch Extreme Networks X435 Series #16303 Switch Extreme Networks X480 Series
#16301 Switch Extreme Networks X480 Series #16304 Switch Extreme Networks X480 Series
#17701 Switch Extreme Networks X770 Series #17702 Switch Extreme Networks X770 Series
#17703 Switch Extreme Networks X770 Series #17704 Switch Extreme Networks X770 Series
#17705 Switch Extreme Networks X770 Series #17706 Switch Extreme Networks X770 Series
#VSP4900-24S #VSP4900-24XE
#VSP4900-12MXU-12XE Switch Extreme Networks VSP 4900 Series #VSP4900-48P Switch Extreme Networks VSP 4900 Series
#VSP7400-32C Switch Extreme Networks VSP 7400 Series #VSP7400-32C-AC-F Switch Extreme Networks VSP 7400 Series
#VSP7400-32C-AC-R Switch Extreme Networks VSP 7400 Series #VSP7400-48Y-8C Switch Extreme Networks VSP 7400 Series
#VSP7400-48Y-8C-AC-F Switch Extreme Networks VSP 7400 Series #VSP7400-48Y-8C-AC-R Switch Extreme Networks VSP 7400 Series
#SLX9150-48XT-6C Switch Extreme Networks SLX 9150 Series #SLX9150-48XT-6C-AC-F Switch Extreme Networks SLX 9150 Series
#SLX9150-48XT-6C-AC-R Switch Extreme Networks SLX 9150 Series #SLX9150-48Y-8C Switch Extreme Networks SLX 9150 Series
#SLX9150-48Y-8C-AC-F Switch Extreme Networks SLX 9150 Series #SLX9150-48Y-8C-AC-R Switch Extreme Networks SLX 9150 Series
#SLX9250-32C Switch Extreme Networks SLX 9250 Series #SLX9250-32C-AC-F Switch Extreme Networks SLX 9250 Series
#SLX9250-32C-AC-R Switch Extreme Networks SLX 9250 Series #AH-SR-2324P-NA
#16566 Switch Extreme Networks 210 Series #16567 Switch Extreme Networks 210 Series
#16568 Switch Extreme Networks 210 Series #16569 Switch Extreme Networks 210 Series
#16570 #16571
#16560 Switch Extreme Networks 220 Series #16561 Switch Extreme Networks 220 Series
#16562 Switch Extreme Networks 220 Series #16563 Switch Extreme Networks 220 Series
#16564 Switch Extreme Networks 220 Series #16565 Switch Extreme Networks 220 Series
#16401 Switch Extreme Networks X460 Series #16402 Switch Extreme Networks X460 Series
#16403 Switch Extreme Networks X460 Series #16404 Switch Extreme Networks X460 Series
#X465-24W-B1 Switch Extreme Networks X465 Series #X465-24W-B2 Switch Extreme Networks X465 Series
#X465-48T-B3 #X465-48P-B1
#16791 Switch Extreme Networks X590 Series #16790 Switch Extreme Networks X590 Series
#17402 Switch Extreme Networks X620 Series #17403 Switch Extreme Networks X620 Series
#17401 Switch Extreme Networks X620 Series #17360 Switch Extreme Networks X690 Series
#17350 Switch Extreme Networks X690 Series #17800 Switch Extreme Networks X870 Series
#18101 Switch Extreme Networks V400 Series #18102 Switch Extreme Networks V400 Series
#18103 Switch Extreme Networks V400 Series #18104 Switch Extreme Networks V400 Series
#EC8200A01-E6 Switch Extreme Networks VSP 8200 Series #EC8200001-E6 Switch Extreme Networks VSP 8200 Series
#EC8400A02-E6 Switch Extreme Networks VSP 8400 Series #EC8400002-E6 Switch Extreme Networks VSP 8400 Series
#EC8602001-E6 Switch Extreme Networks VSP 8600 Series Switch Extreme Networks VSP 8600 VSP 8600 Module
1000BASE-SX SFP Hi: 1000BASE-SX SFP MMF 220  550 meters LC connector Industrial Temp 1000BASE-LX SFP Hi: 1000BASE-LX SFP MMF 220  550 meters SMF 10km LC connector Industrial Temp
10/100/1000BASE-T SFP Hi: 10/100/1000BASE-T SFP module CAT5 cable 100m link RJ45-connector for Giga Bit Ethernet SFP Port Industrial Temp 1000BASE-ZX SFP Hi: 1000BASE-ZX SFP SMF 70km LC connector Industrial Temp
1000BASE-BX-D BiDi SFP Hi: 1000BASE-BX-D SFP 1490-nm TX1310-nm RX wavelength Industrial Temp 1000BASE-BX-U BiDi SFP Hi: 1000BASE-BX-U SFP 1310-nm TX1490-nm RX wavelength Industrial Temp
SR SFP module: 10 Gigabit Ethernet SFP module 850nm MMF 26-300m link LC connector LR SFP module: 10 Gigabit Ethernet SFP module 1310nm SMF 10km link LC connector
  ✅ Liên hệ để có giá Switch Extreme tốt

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email: contact@netsystem.vn
Skype: netsystemvn

Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm bạn quan tâm