JD092B - HP Transceiver

JD092B - HP Transceiver 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
$1-$600
P/N:
JD092B
Mô tả ngắn
JD092B HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver
Thông số kỹ thuật sản phẩm

JD092B HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

HP JD092B  
Connectors (for SD)
Left Connector Type LC
Header
Compatibility PC
Manufacturer HPE Aruba
Packaged Quantity 1
Product Line HPE
Model X130
Brand HPE
Interface Provided
Qty 1
Type Ethernet 10GBase-SR
Connector Type LC
Networking
Type SFP+ transceiver module
Form Factor Plug-in module
Connectivity Technology Wired
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 Gigabit Ethernet
Cabling Type Ethernet 10GBase-SR
Slot Required
Type SFP+
Total Qty 1
JD092B HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

Báo giá một số loại module quang HP Aruba nổi bật

J4858C HP X121 1G SFP LC SX Transceiver Up to 550m ( MM)          4,400,000
J4859C HP X121 1G SFP LC LX Transceiver Up to 10KM ( SM)           9,500,000
JD118B HP X120 1G SFP LC SX Transceiver          4,500,000
JD119B HP X120 1G SFP LC LX Transceiver          9,450,000
J9150A HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver         16,000,000
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver ( MM)          4,400,000
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (SM)          9,500,000
J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver         35,000,000
J4860D  Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver           9,450,000
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver        16,000,000
J9151D Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver        40,000,000

Các bài viết về switch HP Aruba bạn có thể quan tâm
 
Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về nhà phân phối switch hp , đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm bạn quan tâm