Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
EX-SFP-1GE-SX
Mô tả ngắn
Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP transceiver module 1000BASE-SX
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP transceiver module 1000BASE-SX 

Module quang juniper EX-SFP-1GE-SX Module quang sfp multimode 1000base SX
Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP transceiver module 1000BASE-SX
Hình ảnh: Module quang juniper EX-SFP-1GE-SX
>>Xem thêm sản phẩm: Switch Juniper EX4300-24T
>> Chạy tương thích với các thiết bị chuyển mạch Juniper EX series

Liên hệ ngay qua email để nhận báo giá C9300-24T-A chiết khấu tốt hơn!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 - 024.37714417 - 024.37711222 
Email liên hệ: contact@netsystem.vn
Sản phẩm bạn quan tâm