Switch Juniper EX4300-24T

Switch Juniper EX4300-24T 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
$1-$4,090
P/N:
EX4300-24T
Mô tả ngắn
Switch Juniper EX4300-24T, 24 x Gigabit Ethernet Network Port, slot, 4 x 40 Gigabit Ethernet Expansion
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Switch Juniper EX4300-24T, 24 x Gigabit Ethernet Network Port, slot, 4 x 40 Gigabit Ethernet Expansion

Bạn đang có nhu cầu lắp đặt thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX4300-24T ? Bạn băn khoăn về chất lượng cũng như công dụng của dòng sản phẩm này?  Dòng Switch Juniper EX4300 là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet mang lại hiệu quả và quy mô cần thiết cho cả hai trường và trung tâm dữ liệu Gigabit Ethernet (GbE) và triển khai truy cập chuyển mạch mạng. Kết hợp với công nghệ hàng đầu Virtual Chassis, xếp chồng các Switch Juniper EX4300-24T quy mô lên đến 10 thành viên, cung cấp tính sẵn sàng cao và plug-and-play quy mô mà các doanh nghiệp yêu cầu.

Switch Juniper ex4300-24T
Hình ảnh: Switch 
Juniper EX4300-24T
EX4300-24T
Backplane 320 Gbps Virtual Chassis interconnect to combine up to 10 units as a single logical device
Uplink Module Options 4-port dual-mode 10GbE/1GbE module with pluggable SFP+/SFP optics
Kích thước Dimensions (W x H x D) 17.41 x 1.72 x 16.43 in (44.21 x 4.32 x 41.73 cm)
Desktop installation width noted above, rack-mount width is 17.5 in (44.5 cm)
Height: 1 rack unit (1 U)
Weight cân nặng EX4300 switch (no power supply or fan module): 13 lb (5.9 kg)
EX4300 switch (with single power supply and two fan modules): 16.1 lb (7.3 kg)
350 W AC power supply: 2.4 lb (1.1 kg)
SFP+ uplink module: 0.44 lb (0.2 kg)
Fan module: 0.33 lb (0.15 kg)
Rack mountable 1 Rack Unit
Switching Engine Model Store and forward
DRAM bộ nhớ 2 GB with Error Correcting Code (ECC)
Flash bộ nhớ 2 GB
CPU 1.5 GHz Dual-Core PowerPC CPU
GbE port density per system 32 (24 host ports + four 40GbE ports + optional fourport 1/10GbE uplink module)
10GbE port density per system 4 (uplink module)
40GbE port density per system 4
Packet Switching Capacities 448 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps) 333 Mpps (wire speed)
Supported Optics GbE SFP optic/connector type: LC SFP fiber supporting SX (multimode), LX (single-mode)
10GbE SFP+ optic/connector type: 10GbE SFP+ LC connector, SR (multimode), USR (multimode), LR (single-mode), ER (singlemode), LRM (multimode), and DAC (direct-attach copper)
40 GbE QSFP+ optic/connector type: 40GbE QSFP+ LC connector type, SR (multimode), DAC (direct-attach copper)
Physical Layer Time Domain Reflectometry (TDR) for detecting cable breaks and shorts: 24P/24T and 48P/48T only
Auto medium-dependent interface/medium-dependent interface crossover (MDI/MDIX) support: 24P/24T and 48P/48T only (all ports)
Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports: 24P/24T and 48P/48T only, on all ports
Digital optical monitoring for optical ports
Power Supply nguồn 350 W AC dual load-sharing hot-swappable internal redundant power supplies
EX4300-24T
Switch Juniper EX4300-24T, 24 cổng 10/100/1000 Kết hợp thiết kế nhỏ gọn, phát triển tinh tế và năng lượng thấp và làm mát với hiệu suất, tính sẵn có, và mật độ cổng của các nền tảng dựa theo khung, các Switch Juniper EX4300 với công nghệ Virtual Chassis phép các doanh nghiệp để triển khai với tốc độ và sự nhanh nhẹn để tăng thu nhập và cải thiện năng suất. 

Cung cấp một bộ đầy đủ các tính năng Layer 2 và Layer 3 chuyển mạch, Switch Juniper EX4300 cho phép một loạt các triển khai, bao gồm cả khuôn viên, chi nhánh và truy cập trung tâm dữ liệu.

Các chuyển mạch Switch Juniper EX4300 có thể được kết nối với nhau trên nhiều 40GbE formfactor quad nhỏ cắm cổng thu phát cộng (QSFP +) để tạo thành một gigabit 320 mỗi giây (Gbps) backplane. Một module đường lên linh hoạt hỗ trợ cả hai lựa chọn 10GbE 1GbE và cũng có sẵn, cho phép kết nối tốc độ cao để aggregation- hoặc lõi chuyển mạch lớp mà kết nối nhiều tầng hoặc các tòa nhà. 

Tất cả các thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX4300 có tính sẵn sàng cao (HA) các tính năng như dự phòng, nguồn cung cấp điện nội bộ swappable hot- và người hâm mộ trường thay thế để đảm bảo thời gian hoạt động tối đa. 

Juniper EX4300-24T

Chúng tôi đang dành riêng cho thành công của bạn, cũng như việc bảo vệ doanh nghiệp của bạn và lợi ích của nó. Xem thêm các thông tin sản phẩm switch EX4300 Juniper EX4300-24P, EX4300-48T, EX4300-48P, để tìm ra sản phẩm Switch Juniper EX4300 hoàn hảo cho doanh nghiệp của bạn được cung cấp với giá cả hợp lý nhất. Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu Switch Juniper EX4300-24T

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về Switch Juniper, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
EX4300-24P EX4300, 24-port 10/100/1000BaseT PoE-plus (includes 1 PSU JPSU-715-AC-AFO that provides 565W PoE+ power; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-24P-TAA EX4300 TAA, 24-port 10/100/1000BaseT PoE-plus + 715W AC PS (provides 400W PoE+ power)
EX4300-24T EX4300, 24-port 10/100/1000BaseT (includes 1 PSU JPSU-350-AC-AFO; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-24T-TAA EX4300 TAA, 24-port 10/100/1000BaseT + 350W AC PS
EX4300-32F EX4300, 32-Port 1000BaseX SFP, 4x10GBaseX SFP+ and 350W AC PS (Optics sold separately)
EX4300-32F-DC EX4300, 32-Port 1000BaseX SFP, 4x10GBaseX SFP+ and 550W DC PS (Optics sold separately)
EX4300-32F-DC-TAA EX4300 TAA, 32-Port 1000BaseX SFP, 4x10GBaseX SFP+ and 550W DC PS (Optics sold separately)
EX4300-32F-S EX4300 spare chassis, 32-port 1000BaseX SFP , 4x10GBaseX SFP+ , 2x40GBaseX QSFP+ (optics, power supplies and fans not included and sold separately)
EX4300-32F-TAA EX4300 TAA, 32-Port 1000BaseX SFP, 4x10GBaseX SFP+ and 350W AC PS (Optics sold separately)
EX4300-48P EX4300, 48-port 10/100/1000BaseT PoE-plus (includes 1 PSU JPSU-1100-AC-AFO that provides 950W PoE+ power; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-48P-TAA EX4300 TAA, 48-port 10/100/1000BaseT PoE-plus + 1100W AC PS (provides 800W PoE+ power)
EX4300-48T EX4300, 48-port 10/100/1000BaseT (includes 1 PSU JPSU-350-AC-AFO; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-48T-AFI EX4300, 48-port 10/100/1000BaseT back-to-front airflow(includes 1 PSU JPSU-350-AC-AFI ; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-48T-AFI-TAA EX4300 TAA, 48-port 10/100/1000BaseT + 350W AC PS(Airflow in)
EX4300-48T-DC EX4300, 48-port 10/100/1000BaseT (includes 1 DC PSU JPSU-550-DC-AFO; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-48T-DC-AFI EX4300, 48-port 10/100/1000BaseT Back-to-front Airflow(includes 1 DC PSU JPSU-550-DC-AFI; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-48T-DC-TAA EX4300 TAA, 48-port 10/100/1000BaseT + 550W DC PS
EX4300-48T-DCI-TAA EX4300 TAA, 48-port 10/100/1000BaseT + 550W DC PS(Airflow in)
EX4300-48T-TAA EX4300 TAA, 48-port 10/100/1000BaseT + 350W AC PS
Tìm hiểu, hình ảnh, video, chào giá, mua bán, cho thuê Switch Juniper tại Sài gòn và TP. Hà nội. Liên hệ ngay qua email để nhận báo giá EX4300-24T chiết khấu tốt hơn!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Website] https://netsystemvn.com/switch-juniper/
[Email nhận báo giá] contact@netsystem.vn
[Skype] netsystemvn

✅ Liên hệ để có giá tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885

>>Xem thêm sản phẩm: Switch Juniper EX2200-24T-4GSwitch Juniper EX3300-24T
Sản phẩm bạn quan tâm

Switch Juniper QFX5100-48T-AFO

P/N: QFX5100-48T-AFO
$1-$24,130

Switch Juniper QFX5100-48T-AFI

P/N: QFX5100-48T-AFI
$1-$24,100