Góc tư vấn Cáp quang

Bạn cần biết thêm thông tin về sản phẩm, tiện ích hay tư vấn kỹ thuật Cáp quang? Hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi, với đội ngũ nhân viên có trình độ, am hiểu chuyên sâu về các thiết bị mạng - viễn thông, chúng tôi tự tin sẽ mang đến cho quý khách hàng những thông tin thật hữu ích.
GLC SX MMD hay GLC LH SMD - Bạn sẽ chọn module quang Cisco sfp 1Gb nào?
12
08/17

GLC SX MMD hay GLC LH SMD - Bạn sẽ chọn module quang Cisco sfp 1Gb nào?

Bạn sẽ chọn module quang Cisco GLC-SX-MMD hay GLC-LH-SMD khi cắm chạy chuẩn cho các switch và router ngày nay với chi ...
3 khía cạnh giúp bạn chọn đúng chuẩn cáp đấu nối cho module quang 40G
21
03/17

3 khía cạnh giúp bạn chọn đúng chuẩn cáp đấu nối cho module quang 40G

Hầu hết các máy chủ và chuyển mạch trong trung tâm dữ liệu ngày nay đều có thể hỗ trợ module quang ...
4 part Module quang 100G QSFP28 chính hãng chạy với mọi switch Cisco Juniper
20
03/17

4 part Module quang 100G QSFP28 chính hãng chạy với mọi switch Cisco Juniper

Nếu bạn đang lựa chọn một switch 100G QSFP28, bạn sẽ cần module quang 100G QSFP28. Để thực hiện các kết nối ...
Module quang 120G CXP có đặc điểm gì mới vậy?
20
03/17

Module quang 120G CXP có đặc điểm gì mới vậy?

Nhu cầu ngày càng tăng của truyền dữ liệu tốc độ cao hướng phát triển 100G Ethernet vào một giai đoạn ...
Khái niệm cơ bản cáp quang multimode và cáp quang singlemode
13
03/17

Khái niệm cơ bản cáp quang multimode và cáp quang singlemode

Công nghệ cáp quang đã phát triển rất nhiều trong những năm qua và ngày nay có thể được tìm thấy ...
Mua bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang giá rẻ ở Hà nội
09
12/16

Mua bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang giá rẻ ở Hà nội

Đôi nét về bộ chuyển đổi video sang quang hay cáp quang sang cáp đồng trục.