Dây nhảy quang chất lượng cao

Bạn đang cần Dây nhảy quang SC-LC, SC-FC, SC-SC, LC-LC chuẩn PC UPC APC loại Multimode và Singlemode chất lượng cao, chính hãng có CO CQ mà bán với giá rẻ ở Hà nội - hãy gọi ngay Netsystem

Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang được kéo dẫn vào tủ đựng hộp quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, converter quang, switch quang) trên các thiết bị truyền dẫn quang, người ta thường sử dụng dây nối quang một đầu có sẵn một đoạn cáp quang đấu nối hoặc cả hai đầu có sẵn đầu nối dây nhảy quang.

Netsystem là Địa chỉ uy tín hơn 14 năm kinh nghiệm bán phân phối Dây nhảy quang multimode, Dây nhảy quang single-mode, Dây nhảy quang đa sợi multi-fiber SC LC FC OS2 OM2 OM3 OM4 3M 5M 7M 10M 15M 20M 25M....giá rẻ hơn đơn vị khác từ 5-10%.

>>> Bạn xem thêm BST các sản phẩm Dây nhảy quang tốt nhất phía dưới nhé:
Đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi cho chúng tôi để có giá tốt hơn 0987802464
Skype: kd_netsystem