Switch Juniper EX4200-24F

Switch Juniper EX4200-24F 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
EX4200-24F
Hãng sản xuất:
Juniper
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Switch Juniper EX4200 24-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS Ethernet Switch chính hãng
Chi tiết sản phẩm
Các chuyển mạch Switch Juniper EX4200 với công nghệ Virtual Chassis kết hợp tính sẵn sàng và độ tin cậy của hệ thống mô-đun với tính kinh tế và tính linh hoạt của công tắc xếp lớp, cung cấp một hiệu suất cao, giải pháp mở rộng cho các trung tâm dữ liệu và môi trường khuôn viên trường.
Các doanh nghiệp hiệu suất cao đòi hỏi các giải pháp mạng hiệu năng cao của Switch Juniper. Những giải pháp này bao gồm một lớp học mới của an toàn, khả năng mở rộng và luôn luôn online chuyển đổi doanh nghiệp nhằm nâng cao hiệu quả kinh tế của mạng bằng cách cho phép các doanh nghiệp để triển khai
Switch Juniper EX4200 các công nghệ mới trên tiên tiến làm tăng doanh thu và nâng cao năng suất. 
Switch Juniper EX4200
Hình ảnh: Switch 
Juniper EX4200
Dòng Switch Juniper EX4200 chuyển mạch Ethernet với công nghệ Virtual Chassis kết hợp nhỏ gọn, phát triển kinh tế và năng lượng thấp và yêu cầu làm mát thiết bị chuyển mạch có thể xếp chồng với hiệu suất, tính sẵn có, vận hành dễ dàng và cổng mật độ của các nền tảng dựa theo khung để đáp ứng nhu cầu của các doanh nghiệp hiệu suất cao hiện nay.

Cung cấp một bộ đầy đủ các lớp 2/3 khả năng chuyển đổi như là một phần của phần mềm cơ sở, Juniper EX4200 thỏa mãn một loạt các ứng dụng hiệu suất cao, bao gồm cả chi nhánh, khuôn viên và trung tâm dữ liệu triển khai truy cập cũng như Gigabit Ethernet (GbE) triển khai tập hợp. A 24-cổng hoặc 48 cổng duy nhất chuyển đổi có thể được triển khai bước đầu; như yêu cầu phát triển, Juniper Networks công nghệ Virtual Chassis cho phép lên đến 10 switch Switch Juniper EX4200 được kết nối qua một (Gbps) backplane 128 gigabit mỗi giây và quản lý như một thiết bị duy nhất, cung cấp khả năng mở rộng, pay-as-you-phát triển giải pháp cho mở rộng môi trường mạng.
Các tính năng trong một Stackable Form Factor bao gồm:
  • Dự phòng, nguồn điện hot-swappable nội
  • khay quạt Hot-swappable với quạt dự phòng
  • Phù hợp mô-đun phần mềm JUNOS thực hiện tính năng máy bay kiểm soát
  • Động cơ Route kép với Graceful Routing Engine chuyển mạch (GRES)
  • Giao diện quản lý duy nhất
  • Dễ dàng, nâng cấp phần mềm tập trung
  • Cân 24-480 cảng lên đến 20 10 uplink GbE
Hình ảnh: Juniper EX4200 series
Hình ảnh: Switch 
Juniper EX4200 series khi mở hộp
Trên đây là một vài giới thiệu tổng quan về Juniper EX4200. Cùng chúng tôi tham khảo một số mẫu mà dòng sản phẩm này bán chạy ở thị trường Hà nội nhé:

Switch Juniper EX4200-24T

  • 24 10/100 1000BASE T-Port /
  • 4 100BASE-FX / 1000BASE-X (SFP) Port
  • 2 10GBASE-X Cổng
  • 88 Gbps Data Rate
  • 65 Mpps (tốc độ dây) Throughput
  • 24.000 địa chỉ MAC
  • 4.096 VLAN
  • 12.000 IPv4 Unicast, 2.000 tuyến Multicast

 Switch Juniper EX4200-48T

  • 48 10/100 1000BASE T-Port /
  • 4 100BASE-FX / 1000BASE-X (SFP) Port
  • 2 10GBASE-X Cổng
  • 136 Gbps Data Rate
  • 101 Mpps (tốc độ dây) Throughput
  • 24.000 địa chỉ MAC
  • 4.096 VLAN
  • 12.000 IPv4 Unicast, 2.000 tuyến Multicast

 Switch Juniper EX4200-24F

  • 28 (24 cổng SFP + 4 cổng GbE module Uplink) 1000BASE-X (SFP) Port
  • 2 10GBASE-X Cổng
  • 88 Gbps Data Rate
  • 65 Mpps (tốc độ dây) Throughput
  • 24.000 địa chỉ MAC
  • 4.096 VLAN
  • 12.000 IPv4 Unicast, 2.000 tuyến Multicast
 
Bạn còn băn khoăn về điểm gì của dòng sản phẩm Switch Juniper EX4200 này nữa không? Đừng ngại, hãy nhấc máy lên và gọi ngay tới Hotline của Netsystem để nhận được sự tư vấn, hỗ trợ của các chuyên viên có trình độ và dày dặn kinh nghiệm. Còn chần chừ gì nữa hãy đến với Netsystem ngay thôi nào! Truy cập website: http://netsystemvn.com/  để biết thêm thông tin chi tiết và giá của sản phẩm.
 
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       04. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 (Mr, Thanh) 0987802464 (Mr. Minh)

>>> Địa chỉ uy tín cung cấp phân phối Switch Juniper EX4200 series chính hãng giá rẻ tốt nhất Việt nam.


<<< Bạn còn cần mua Cisco Catalyst 2960L hay Catalyst 2960X  giá cùng phân khúc SW lớp 2 với Juniper nữa không?
<<< Xem thêm các sản phẩm SW Juniper EX3300 và EX4300 layer 3 cần thiết cho hệ thống nhiều switch access
<<< Bạn nhớ chọn thêm các phụ kiện opntion đi kèm Switch như: Module quang Juniper - Dây nhảy quang - ODF quang - Cáp quang multimode hay Converter quang gigabit - Cáp mạng amp cat5e / cat6
Sản phẩm cùng danh mục