Dây nhảy quang multimode - dây nhảy quang single-mode chất lượng cao

​Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang được kéo dẫn vào tủ đựng hộp quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, converter quang, switch quang) trên các thiết bị truyền dẫn quang, người ta thường sử dụng dây nối quang một đầu có sẵn một đoạn cáp quang đấu nối hoặc cả hai đầu có sẵn đầu nối dây nhảy quang.

Netsystem là địa chỉ uy tín hơn 15 năm kinh nghiệm bán phân phối dây nhảy quang multimode, dây nhảy quang single-mode, dây nhảy quang đa sợi multi-fiber đầu connector SC LC FC chuẩn OS2 OM2 OM3 OM4 kích thước chiều dài 3M 5M 7M 10M 15M 20M 25M (có nhận các mét theo yêu cầu đặt hàng) với giá luôn luôn tốt, giao COD nhanh toàn quốc.

Tại Sài gòn TP Hồ Chí Minh: Quận 1, Quận 2, quận 3, quận 4, Quận 5, Quận 6, Quận, 7 Quận 8, Quận 9, Quận 10, Quận 11, Quận 12, Quận Thủ Đức, Quận Tân Phú, Quận Gò vấp, Quận Tân Bình, Quận Bình Thạnh, Quận Bình Tân, Quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn
Các tỉnh: An Giang, Bà Rịa – Vũng Tàu, Bắc Giang, Bắc Kạn, Bạc Liêu, Bắc Ninh, Bến Tre, Bình Định, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Cà Mau, Cao Bằng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hậu Giang, Hòa Bình, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum, Lai Châu, Lâm Đồng, Lạng Sơn, Lào Cai, Long An, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị, Sóc Trăng, Sơn La, Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang, Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái, Phú Yên, Cần Thơ, Đà Nẵng, Hải Phòng,
Thành phố Hà Nội: Quận Ba Đình, Quận Hoàn Kiếm, Quận Hai Bà Trưng, Quận Đống Đa, Quận Tây Hồ, Quận Cầu Giấy, Quận Thanh Xuân, Quận Hoàng Mai, Quận Long Biên, Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh.

>>> Bạn xem thêm BST các sản phẩm dây nhảy quang tốt nhất phía dưới nhé:
Đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi cho chúng tôi để có giá tốt hơn 0987802464
Skype: kd_netsystem