Góc tư vấn Cisco

SFP 10G SR - Tìm hiểu thông số kỹ thuật sản phẩm Cisco 10Gbase SR

12/08/2017

SFP-10G-SR là bộ thu phát multimode 10G của Cisco. Cisco module sfp 10g sr hỗ trợ lên đến 400m chiều dài liên kết khi sử dụng 4700Mhz KM OM4 đa xơ sợi (MMF). Thông thường, cisco module sfp 10g sr đã được sử dụng trong một khe cắm SFP+ chuyển đổi và hỗ trợ trên một loạt các thiết bị chuyển mạch Cisco và bộ định tuyến.

Các Cisco sfp-10g-sr thu phát 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết của 85' (26 m) trên tiêu chuẩn sợi phân phối giao diện dữ liệu (FDDI) lớp multi-mode sợi (MMF). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), có thể đạt đến độ dài liên kết tới 984 '(300 m). Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), có thể kéo dài đến 1312 '(400m) chiều dài liên kết.
10gbase sr sfp module là sản phẩm của Cisco 10G SFP +. 10gbase sr sfp module hỗ trợ chuyển hướng dữ liệu hai chiều, nối tiếp quang qua mạng cáp quang. Nó được trang bị hai đầu nối: một kết nối cạnh SFP + đực cắm vào cổng SFP + của switch, và một đầu nối LC duplex LC cho cáp nối cáp quang. Vì cisco 10gbase sr sfp+ tương thích với bộ phận cắm nóng, nên bộ thu phát cisco 10gbase sr sfp+ có thể được cắm trực tiếp vào bất kỳ cổng thu phát nào của Cisco SFP + mà không cần tắt nguồn hệ thống mạng chủ. Khả năng này làm cho di chuyển, bổ sung, và thay đổi nhanh chóng.
Module quang cisco 10gbase sr sfp+ cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ điện của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ. Mô-đun này tự hào có nhiều tính năng và lợi ích, bao gồm cả yếu tố hình thức nhỏ nhất của ngành, mang lại mật độ lớn nhất cho mỗi khung gầm. Các cisco 10gbase sr sfp+ cắm nóng-swappable và có thể được chuyển ra dễ dàng. Các mô đun này cũng có tính năng Chức năng Theo dõi Quang kỹ thuật số (DOM) cho phép giám sát cường độ tín hiệu, nhiệt độ của SFP, và điện áp của máy thu. 
Hình ảnh: Cisco sfp 10g sr
Hình ảnh: Cisco sfp 10g sr
Chúng tôi mang theo đầy đủ các phụ kiện cho thiết bị Cisco. Nếu bạn không thấy cisco 10gbase sr sfp+ là những gì bạn cần trong cửa hàng của chúng tôi xin vui lòng  liên hệ với chúng tôi.
Bộ thu tín phát hiệu sfp 10g sr 10gbase sr sfp module cho MMF, bước sóng 850nm, đầu nối LC duplex, phạm vi nhiệt độ mở rộng. Các sản phẩm sfp 10g sr 10gbase sr sfp module của Cisco cung cấp cho khách hàng nhiều lựa chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ điện của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ. Đây là một yếu tố hình thức 10G thân thiện nhất. Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP, sfp 10g sr s trên cùng một liên kết
  • Cisco sfp 10g sr này có một yếu tố dạng nhỏ 10G
  • Hỗ trợ 10gbase-sr Ethernet sfp 10g sr x
  • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng sfp 10g sr x của switch
  • Cung cấp tính linh hoạt của sự lựa chọn giao diện
  • 10gbase-sr Hỗ trợ mô hình "pay-as-you-populate"
  • Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số
  • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) cho phép switch của Cisco xác định liệu 10gbase-sr có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco hay không
  • Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết
Mô tả chi tiết sản phẩm 10gbase sr sfp module của Cisco SFP-10G-SR
  • Form Factor SFP+
  • Ports 1 x Duplex LC/PC
  • Transmit Power -7.3 to -1.2 dBm
  • Receive Power -9.9 to -1 dBm
  • Wavelength 840 to 860 nm
  • Maximum Networking Distance 85' / 26 m
  • Maximum Data Rate 10 Gbps
  • Mode Multi-Mode
  • Power Consumption 1 W
  • Operating Temperature 32 to 158°F / 0 to 70°C
  • Storage Temperature -40 to 185°F / -40 to 85°C
  • Dimensions (L x W x H) 2.2 x 0.5 x 0.3" / 55.9 x 12.7 x 7.6 mm
  • Weight 2.6 oz / 73.7 g
  • Packaging Info
  • Package Weight 0.05 lb
  • Box Dimensions (LxWxH) 5.25 x 5.1 x 0.5"
 
Thông số kỹ thuật cisco 10gbase sr sfp+:
  • Loại Thu: Bộ thu phát cisco sfp 10g sr 10gbase sr sfp transceiver module
  • Loại cáp: Đa sợi
  • 1000Base-SX (Gigabit)
  • 10 Gigabit Ethernet
  • Loại đầu nối: LC 
  • Khoảng cách cáp (tối đa): 300 mét
  • Bước sóng: 850 nm
  • Kích thước: 2.2 x 0.5 x 0.3 "
  • Tương thích với: Cisco Nexus 5000, Cisco Nexus 7000 Cisco 2960-S Cisco 2960-L Cisco 2960-X Cisco 2960-XR Cisco 3560-E Cisco 3560-X Cisco 3560-CX Cisco 3750-X Cisco 3650 Cisco 3750-E Cisco 3850 Cisco 3850-X Cisco 4500 Cisco 4500-X Cisco 4900  Cisco 6500 Cisco 6800 Cisco ME 3600-X
Tính năng, đặc điểm và ứng dụng module sfp 10g sr
 
  • Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s tuân thủ chuẩn 802.3ae 10GBASE-SR
  • 10gbase sr sfp module cisco multimode 850nm 300m lc duplex
  • Máy phát tín hiệu VCSEL 850nm, máy dò ảnh PIN
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 đến 70 ° C
  • Sự tiêu thụ ít điện năng
  • Phần mềm Nâng cao cho phép lưu trữ thông tin mã hoá của khách hàng trong bộ thu phát
  • Giải pháp SFP + hiệu quả chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn
  • Tuân thủ RoHS
  • Mạng lưu trữ tốc độ cao
  • Cụm máy tính nối chéo
  • Các ống dữ liệu tốc độ cao tùy chỉnh

Lợi thế cạnh tranh giá sfp 10g sr cisco:
  • Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 1 năm 
  • Giá cả cạnh tranh 
  • Sản phẩm OEM từ Nhãn hàng Comfupox - SFPEX - SFPlus cũng có sẵn  
  • Kho hàng lớn, giao hàng nhanh, Bảo hành 1 đổi 1
Hình ảnh: cisco sfp 10g sr 10gbase sr sfp
Hình ảnh: 
cisco sfp 10g sr 10gbase sr sfp
Chúng tôi cung cấp cùng một bộ thu phát cisco sfp 10g sr 10gbase sr sfp giống hệt Cisco, nhưng ở mức giá thấp hơn nhiều! Chỉ cần so sánh chi phí mua một thương hiệu Cisco SFP-10G-SR từ một trong những đối thủ cạnh tranh của chúng tôi với giá mua cùng một bộ thu phát từ Netsystem hoặc nhà cung cấp bên thứ ba khác. Bên cạnh đó, tất cả các máy thu phát quang học từ Fiberstore đều được thử nghiệm trong chương trình thử nghiệm trước khi bán, vì vậy đảm bảo 100% khả năng tương thích. Khi bạn mua bộ thu phát SFP-10G-SR từ Fiberstore, bạn sẽ không chỉ có được mức giá tốt nhất mà còn đạt chất lượng và tính tương thích tốt nhất.
 

Nơi bán thiết bị cisco sfp 10g sr 10gbase sr sfp chính hãng với giá luôn luôn rẻ, uy tín và chất lượng tốt nhất!

 
Netsystem tập trung vào phân phối sản phẩm cisco sfp 10g sr 10gbase sr sfp để đáp ứng nhu cầu của các doanh nghiệp nhỏ, doanh nghiệp vừa và doanh nghiệp lớn. Netsystem mang tới bạn items Cisco new sealed, nhập khẩu trực tiếp từ hãng Cisco cung cấp trên toàn thế giới. Ngoài ra, khi sử dụng dịch vụ tại Netsystem bạn sẽ yên tâm cả về chất lượng lẫn giá cả và chế độ bảo hành uy tín…
Trên đây là một số đặc điểm nổi trội mà thông số của module quang cisco sfp 10g sr 10gbase sr sfp tích hợp trong thiết kế giúp các bạn có thể có những quyết định sáng suốt khi có dự định lựa chọn mua sắm cho doanh nghiệp mình. Bạn là nhà mua bán thông thái, bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại nhấc máy gọi cho chúng tôi hoặc truy cập website chúng tôi để có thêm thông tin chi tiết của sản phẩm. Hãy gọi sẽ có giá tốt hơn!
 
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, Q. Ba Đình, Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222 
Hotline:            0944832222 - 0912818188
(Nguồn: Cisco.com và sưu tầm mạng)
 
Các tin bài khác