GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD 88 4.5
Rating 88 votes
Giá price hãng:
SKU:
GLC-SX-MMD
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD, 1000BASE-SX chính hãng
Thông số kỹ thuật sản phẩm
SFP module Cisco cung cấp các sản phẩm cài đặt cho module quang GLC-SX-MMD dạng nhỏ form factor Pluggable (SFP) chuẩn IEEE 802.3z là module quang  cho môi trường truyền dẫn MultiMode với bước sóng là 850 -1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m cho OM3 50/125um, sử dụng đầu kết nối dual LC. Những module GLC-SX-MMD thu phát là hot-swappable đầu vào/ra (I/O) các thiết bị cắm vào cổng module với các mạng cáp quang. Bạn để ý trong các switch hay router sẽ ghi chú chọn module quang chính xác để chạy trước khi cài đặt, cấu hình, hoặc nâng cấp một chuyển đổi, bạn nhớ tham khảo các ghi chú đó.

Chỉ sử dụng thu phát module quang cisco GLC-SX-MMD chính hãng trên thiết bị Cisco của bạn. Mỗi module thu phát SFP hỗ trợ tính năng Cisco Chất lượng Identification (ID) cho phép một switch Cisco hoặc router để xác định và xác nhận rằng các module thu phát được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco.

Các hạn chế duy nhất là mỗi cổng module quang cisco GLC-SX-MMD phải phù hợp với thông số kỹ thuật bước sóng ở đầu bên kia của cáp và dây cáp không được vượt quá chiều dài khoảng cách cáp quy định cho hệ thống truyền dẫn

Mỗi sản phẩm module quang lại có những ưu điểm và lợi thế khác nhau, bởi vậy cần quan sát và nắm bắt thông tin thật chính các để có thể chọn lựa được sản phẩm ưng ý.

Nhờ những trang bị hiện đại mà Module quang cisco GLC-SX-MMD có khả năng truyền nhận tín hiệu với tốc độ cao và ổn định. Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng, hứa hẹn sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bạn.

Một số ứng dụng quan trọng của Module quang cisco multimode trong đời sống hàng ngày:
  • Thiết kế mạng LAN với các khoảng cách khác nhau giữa các tầng của tòa nhà…
  • Dùng làm uplink trong quá trình truyền dẫn tín hiệu video...

Thông số kĩ thật nổi bật: 

  • Loại sản phẩm:  SFP (mini-GBIC)
  • Loại phương tiện truyền thông được hỗ trợ:  sợi quang
  • Công nghệ Mạng:  1000Base-SX
  • Công nghệ Ethernet:  Gigabit Ethernet
  • Mẫu sản phẩm:  GLC-SX-MMD
Product Name GLC-SX-MMD= 1000BSX SFP Transceiver Module MMF 850NM DOM
Manufacturer Part Number GLC-SX-MMD=
Product Model GLC-SX-MMD
Product Type SFP (mini-GBIC)
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 1000Base-SX Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 62.5 µm, 50 µm
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-SX
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3"
Width 0.5"
Depth 2.2"
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# GLC-SX-MMD=
Price $310.05


Sản phẩm module quang sfp cisco được bảo hành chính hãng 1 năm theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất tại Hà nội. Có thiết kế gọn gàng về mặt thẩm mỹ. Ngoài ra hãng Cisco đã sản xuất ra các loại module quang sfp GLC-T, GLC-LH-SMD, SFP-10G-SR, SFP-10G-LR... để phù hợp hơn với hệ thống chuyển mạch của bạn.

Sở hữu các sản phẩm module quang cisco GLC-SX-MMD đến từ nhãn hàng Cisco uy tín trên thế giới, Netsystem mong muốn giúp người dùng trải nghiệm và hiểu biết sâu hơn về loại thiết bị này. Bạn xem thêm video về module quang sfp cisco GLC-SX-MMD dưới đây nhé

 

Sản phẩm bạn quan tâm