Cisco MGBSX1

Cisco MGBSX1 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
P/N:
MGBSX1
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco MGBSX1 chính hãng
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Cisco MGBSX1 dễ dàng cài đặt này cung cấp một cách đơn giản để thêm chức năng Gigabit cho switch của Cisco SMB các dòng SF220 - SG220 – SF250 - SG250 – SF350 – SG350 - SG350X – SF550X - SG550X. Cisco MGBSX1 Gigabit thường được sử dụng để kết nối hai thiết bị chuyển mạch với nhau. Công nghệ được sử dụng phụ thuộc vào khoảng cách giữa hai thiết bị chuyển mạch. Cisco MGBSX1 sử dụng bước sóng ánh sáng 850 nanomet trong các loại cáp quang multimode, và có thể đạt được khoảng cách lên đến 220 hoặc 550 mét, tùy thuộc vào loại cáp quang được sử dụng với hệ thống

Cisco MGBSX1
Hình ảnh: Cisco MGBSX1  

Thông số kỹ thuật:
Thông tin chung của Cisco MGBSX1 chính hãng  
tên sản phẩm Bộ thu phát module quang Cisco MGBSX1
dòng sản phẩm MGBSX1
Loại sản phẩm SFP (mini-GBIC)
Thông tin kĩ thuật
Ứng dụng / Cách sử dụng Mạng dữ liệu
Giao diện / Cổng
Chi tiết giao diện / cổng 1 x LC 1000Base-SX
Truyền thông & Hiệu suất
Media Type Supported Cáp quang
Tiêu chuẩn cáp quang 62,5 / 125 μm

50/125 μm

Chế độ Fibre Supported Chế độ đa mốt (multimode)
 
Khả năng tương thích SF220 - SG220 – SF250 - SG250 – SF350 – SG350 - SG350X – SF550X - SG550X
Thông tin khác
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1 Gbit / s
Khoảng cách tối đa được hỗ trợ 1804,46 ft
thông tin thêm
  • Transmitter Spec: Công suất: -9,5 đến -4 dBm
  • Thông số nhận: Độ nhạy: -20 đến -17dBm
  • Công suất đầu vào: -20 đến -17 dBm
  • Độ nhạy căng thẳng: 50/125 um: -13.5dBm, 62.5 / 125 um: -12.5dBm
  • Bước sóng: 850 nm (850nm TYP, 830-860nm) MMF
  • 62.5 / 125um MMF ở 160 MHz / km, lên đến 220m
  • 62.5 / 125um MMF ở tốc độ 200 MHz / km, lên đến 275m
  • 50 / 125um MMF ở tốc độ 400 MHz / km, lên đến 500m
  • 50 / 125um MMF ở tốc độ 500 MHz / km, lên đến 550m
 
module quang Cisco MGBSX1
Hình ảnh: module quang Cisco MGBSX1 đâp hộp
 
Tóm lại, module quang Cisco MGBSX1 mang lại hiệu suất đáng tin cậy và yên tâm cho bạn và doanh nghiệp, là sản phẩm mong đợi mà bạn cần từ hãng Cisco. Khi bạn đầu tư vào Switch Cisco bạn sẽ cần đến Cisco MGBSX1 để chạy mạng cáp quang.
 
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       04. 37714430 / 37714417 / 37711222 
Hotline:           0944832222 - 0987802464 - 0912818188

>>> Địa chỉ uy tín phân phối Cisco MGBSX1 chính hãng đầy đủ CO CQ giá rẻ nhất ở Hà nội Việt nam cho doanh nghiệp ban!

Sản phẩm cùng danh mục