MGBLH1

SKU:
MGBLH1
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco MGBLH1
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco MGBLH1 SFP (mini-GBIC) Transceiver Module - Gigabit Ethernet - 1000Base-LH - LC

Cisco MGBLH1 dễ dàng cài đặt này cung cấp một cách đơn giản để thêm chức năng Gigabit cho switch của Cisco SMB các dòng SF220 - SG220 – SF250 - SG250 – SF350 – SG350 - SG350X – SF550X - SG550X. Cisco MGBLH1 Gigabit thường được sử dụng để kết nối hai thiết bị chuyển mạch với nhau bằng cáp quang. Công nghệ được sử dụng phụ thuộc vào khoảng cách giữa hai thiết bị chuyển mạch. Cisco MGBLH1 sử dụng bước sóng ánh sáng 1310 nanomet trong các loại cáp quang singlemode, và có thể đạt được khoảng cách lên đến 40km, tùy thuộc vào loại cáp quang được sử dụng với hệ thống

Mô tả

SFP (mini-GBIC) Transceiver Module - Gigabit Ethernet - 1000Base-LH - LC

MGBLH1

Product Type

SFP (mini-GBIC)

Interfaces/Ports

Interfaces / Ports Details

1 x LC 1000Base-LH Network

Media & Performance

Media Type Supported

Optical Fiber

Fiber Mode Supported

Single-mode

Ethernet Technology

Gigabit Ethernet

Network Technology

1000Base-LH

Physical Characteristics

Form Factor

Hot-swappable

Height

0.3"

Width

0.5"

Depth

2.2"

Other Information

Maximum Data Transfer Rate

1.06

Additional Information

Optical Wave Length: 1310 nm

Stock Details

Manufacturer

Cisco Systems

Manuf Part#

MGBLH1

Price

$

Tóm lại, module quang Cisco MGBLH1 mang lại hiệu suất đáng tin cậy và yên tâm cho bạn và doanh nghiệp, là sản phẩm mong đợi mà bạn cần từ hãng Cisco. Khi bạn đầu tư vào Switch Cisco bạn sẽ cần đến Cisco MGBLH1 để chạy mạng cáp quang.

Lựa chọn cấu hình Module quang Cisco xịn phù hợp hạ tầng cáp quang

Module quang Cisco 1Gbps 
GLC-SX-MMD GLC-EX-SMD
GLC-LH-SMD GLC-LH-SM
GLC-TE GLC-ZX-SMD
MGBT1 MGBLX1
MGBSX1 MGBLH1
SFP-10G-SR SFP-10G-SR-S
SFP-10G-LR SFP-10G-LR-S
SFP-10G-LRM SFP-10G-T-X
SFP-10G-ZR SFP-10G-ZR-S
SFP-10G-ER SFP-10G-ER-S
SFP-10G-SR-X SFP-10G-LR-X
SFP-10G-BX40U-I SFP-10G-BX40D-I
Sản phẩm bạn quan tâm

SFP-10G-SR-S

SKU: SFP-10G-SR-S

SFP-10G-LR-S

SKU: SFP-10G-LR-S