GLC-LH-SM

GLC-LH-SM 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
GLC-LH-SM
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Module quang SFP Cisco GLC-LH-SM, 1000BASE-LX/LH chính hãng original
Chi tiết sản phẩm

Cisco cung cấp các sản phẩm cài đặt cho module quang cisco GLC-LH-SM dạng nhỏ form factor Pluggable (SFP) là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối dual LC. Những module thu phát là hot-swappable đầu vào/ra (I/O) các thiết bị cắm vào cổng module với các mạng cáp quang. Bạn để ý trong các switch hay router sẽ ghi chú chọn module quang chính xác để chạy trước khi cài đặt, cấu hình, hoặc nâng cấp một chuyển đổi, bạn nhớ tham khảo các ghi chú đó.

Module quang Cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh:  Module quang sfp Cisco GLC-LH-SMD  

Các hạn chế duy nhất là mỗi cổng module quang cisco GLC-LH-SM phải phù hợp với thông số kỹ thuật bước sóng ở đầu bên kia của cáp và dây cáp không được vượt quá chiều dài khoảng cách cáp quy định cho hệ thống truyền dẫn

Mỗi sản phẩm module quang lại có những ưu điểm và lợi thế khác nhau, bởi vậy cần quan sát và nắm bắt thông tin thật chính các để có thể chọn lựa được sản phẩm ưng ý.

Nhờ những trang bị hiện đại mà Module quang cisco GLC-LH-SM có khả năng truyền nhận tín hiệu với tốc độ cao và ổn định. Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng, hứa hẹn sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bạn.
Một số ứng dụng quan trọng của Module quang cisco single-mode trong đời sống hàng ngày:
  • Thiết kế mạng LAN với các khoảng cách khác nhau giữa các tầng của tòa nhà…
  • Dùng làm uplink trong quá trình truyền dẫn tín hiệu video...
Thông số kĩ thuật nổi bật: Cisco GLC-LH-SM
  • Loại sản phẩm:  SFP (mini-GBIC)
  • Loại phương tiện truyền thông được hỗ trợ:  sợi quang
  • Công nghệ Mạng:  1000Base-LX / LH
  • Công nghệ Ethernet:  Gigabit Ethernet
  • Mẫu sản phẩm:  GLC-LH-SMD
Thông số sản phẩm
Tên sản phẩm GLC-LH-SMD = Thu Phát SFP 1000BLX / LH MMF / SMF 1310nm
Sản xuất spare  GLC-LH-SMD =
dòng sản phẩm GLC-LH-SMD
Loại sản phẩm SFP (mini-GBIC)
Thông tin kĩ thuật
Ứng dụng / Cách sử dụng Mạng dữ liệu

Mạng quang

Giao diện / cổng
Giao diện / Cổng Thông tin chi tiết 1 x LC / PC Duplex 1000Base-LX / LH Mạng
Truyền thông & Performance
Media Type hỗ trợ Cáp quang
Fiber Optic Cable chuẩn 62,5 mm, 50 mm
Công nghệ Ethernet Gigabit Ethernet
Công nghệ mạng 1000Base-LX / LH
Tính chất vật lý
Yếu tố hình thức Hot-swappable
Chiều cao 0,3 "
Chiều rộng 0.5 "
chiều sâu 2.2 "
 
Module quang Cisco
Hình ảnh:  Module quang Cisco
Sản phẩm GLC-LH-SMD được bảo hành chính hãng 1 năm theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất tại Hà nội. Có thiết kế gọn gàng về mặt thẩm mỹ. Ngoài ra hãng Cisco đã sản xuất ra các loại module quang sfp GLC-T, GLC-SX-MMD, SFP-10G-SR, SFP-10G-LR... để phù hợp hơn với hệ thống chuyển mạch của bạn.
 
Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
Địa chỉ:            Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
Điện thoại:       024. 37714430 / 37714417 / 37711222
Hotline:            0944832222 (Mr. Thanh) 0987802464 (Mr. Minh)

 

Sản phẩm cùng danh mục

SFP-10G-LR

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR

GLC-LH-SMD

Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD=