SFP-10G-LR

SKU:
SFP-10G-LR
(GIÁ BÁN có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco 10GBASE-LR SFP Module
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco 10GBASE-LR SFP Module

Thị trường có rất nhiều loại module quang 10Gb khác nhau, trong đó phải kể tới module SFP-10G-LR đến từ ông lớn Cisco. Cisco Systems là một trong những thương hiệu chuyên sản xuất và cung cấp các giải pháp mạng hàng đầu trên thế giới.
Giá Price(USD)  Description mô tả
SFP-10G-LR $4,142 10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-LR= $4,142 10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-LRM $1,186 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LRM= $1,186 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S $2,007 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR-S= $2,086 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR-X $4,210 10GBASE-LR SFP Module for Extended Temp range
SFP-10G-LR-X= $4,357 10GBASE-LR SFP Module for Extended Temp range

Các sản phẩm của hãng này đáp ứng đầy đủ nhu cầu của người sử dụng, từ hộ cá nhân đến mô hình doanh nghiệp nhỏ, doanh nghiệp có quy mô tầm cỡ và các nhà cung cấp dịch vụ internet. Cisco SFP-10G-LR hay còn gọi là Module quang sfp+ cisco 10Gb Transsceiver, đây là thiết bị thường dùng cho Switch, Router, có cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP+ Tốc độ 10Gbpsm…Đầu kết nối chuẩn LC connector
 
10GBase-LR SFP+ Transceiver
Manufacturer Part Number SFP-10G-LR=
Product Type SFP+
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC Duplex 10GBase-LR
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-LR
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3"
Width 0.5"
Depth 2.2"
Warranty
Limited Warranty 1 Year
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 10 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# SFP-10G-LR=
Price giá SFP-10G-LR=  Email

Cisco SFP-10G-LR có cấu tạo phù hợp để sử dụng trong môi trường truyền dẫn. Nhờ kết cấu hai đầu nối chuyên biệt cùng một số trang bị hiện đại, sản phẩm này có khả năng thay thế nóng, cắm SFP+ vào những thiết bị chuyển mạch hay thiết bị định tuyến mà không cần khởi động lại, lúc này thiết bị sẽ tự nhận, active khi SFP được cắm vào.

Sự tương thích của module quang Cisco SFP-10G-LR phục vụ khách hàng một loạt các lựa chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet cho trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp dây tủ quần áo, và dịch vụ ứng dụng vận chuyển cung cấp. Module quang cisco SFP+ được chia thành hai loại phổ biến là:
  • Module quang cisco 1 sợi quang 10Gb
  • Module quang cisco 2 sợi quang 10Gb

Thông số kỹ thuât sản phẩm nổi bật Cisco SFP-10G-LR

  • Loại sản phẩm:  SFP +
  • Loại phương tiện truyền thông được hỗ trợ:  sợi quang
  • Công nghệ Mạng:  10GBASE-LR
  • Bảo hành:  1 năm
  • Mẫu sản phẩm:  SFP-10G-LR
  • Tên sản phẩm    10G-LR SFP + Thu Phát
  • Nhà sản xuất    SFP-10G-LR =
  • Ứng dụng / Cách sử dụng    Mạng dữ liệu  Mạng quang
  • Giao diện / Cổng Thông tin chi tiết    1 x LC / PC Duplex 10GBASE-LR
  • Media Type hỗ trợ    Cáp quang
  • Fiber Optic Cable chuẩn    9/125 mm
  • Chế độ hỗ trợ sợi    Single mode
  • Công nghệ Ethernet    10 Gigabit Ethernet
  • Công nghệ mạng    10GBASE-LR
  • Yếu tố hình thức    Hot-swappable
  • Chiều cao    0,3 "
  • Chiều rộng    0.5 "
  • Chiều sâu    2.2 " 
Sở hữu các sản phẩm Cisco SFP-10G-LR đến từ nhãn hàng uy tín trên thế giới, Sản phẩm module quang Cisco SFP-10G-LR được bảo hành chính hãng 1 năm theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất tại Hà nội. Netsystem mong muốn giúp người dùng trải nghiệm và hiểu biết sâu hơn về loại thiết bị này. 

Lựa chọn cấu hình Module quang Cisco xịn phù hợp hạ tầng cáp quang

Module quang Singlemode Cisco SFP-10G
GLC-SX-MMD GLC-EX-SMD
GLC-LH-SMD GLC-LH-SM
GLC-TE GLC-ZX-SMD
MGBT1 MGBLX1
MGBSX1 MGBLH1
SFP-10G-SR SFP-10G-SR-S
SFP-10G-LR SFP-10G-LR-S
SFP-10G-LRM SFP-10G-T-X
SFP-10G-ZR SFP-10G-ZR-S
SFP-10G-ER SFP-10G-ER-S
SFP-10G-SR-X SFP-10G-LR-X
SFP-10G-BX40U-I SFP-10G-BX40D-I
Sản phẩm bạn quan tâm

SFP-10G-SR-S

SKU: SFP-10G-SR-S

SFP-10G-LR-S

SKU: SFP-10G-LR-S