Adapter cáp quang SC LC FC ST Duplex Simplex Quad Singlemode Multimode PC UPC APC chính hãng

Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang thì cáp được kéo dẫn vào tủ đựng hộp ODF quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, converter quang, switch quang) trên các thiết bị hộp đấu nối ODF quang và tủ ODF quang, người ta thường sử dụng adapter quang SC, LC và FC để đấu nối.
Adapter cáp quang SC LC FC ST Duplex Simplex Quad Singlemode Multimode PC UPC APC chính hãng
Adapter quang là một thành phần thụ động thiết yếu trong mạng thông tin cáp quang. Nó được sử dụng để kết nối giữa các đầu nối hộp phối quang ODF, dây nhảy quang, dây nối quang pigtail, bộ chia quang, v.v. Ống bọc chính xác bên trong của adapter quang được sử dụng để căn chỉnh các đầu nối của đầu nối sợi quang.

Tất cả các adapter cáp quang được thiết kế cho hiệu suất cao kết chính xác độ suy hao rất thấp. Chúng được làm từ một trong hai kim loại vật liệu polymer và kết hợp zirconia với đồng.

Có nhiều loại Adapter cáp quang cho các đầu nối khác nhau. Chúng tôi cung cấp nhiều loại adapter quang, bao gồm adapter quang SC, adapter quang FC, adapter quang LC, adapter quang ST, adapter quang E2000, adapter quang MU, adapter quang MPO, adapter quang MTRJ và adapter lai, bao gồm adapter quang SC sang ST, adapter quang SC sang FC, SC adapter quang sang LC, adapter quang FC sang LC, adapter quang LC sang ST, v.v.

Adapter cáp quang SCAdapter cáp quang LC

Adapter quang SC | Adapter quang LC | Suy hao quang Đầu nối fast connector

Địa chỉ nhà cung cấp uy tín adapter SC LC FC ST cáp quang chính hãng

Dưới đây là một vài thông tin cơ bản về adapter SC LC FC ST cáp quang. Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu adapter SC LC FC ST cáp quang.

Netsystem bán adapter SC LC FC ST cáp quang chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện tại Hà Nội: Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về adapter SC LC FC ST cáp quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 - 024.37714417 - 024.37711222
[Hotline/Zalo] 0914025885 - 0915495885 - 0916498448 - 0914769119  
[Email liên hệ] contact@netsystem.vn
[Skype] kd_netsystem

Các từ khóa tìm kiểm Google: Adapter quang, đầu nối quang, đầu nối quang sc-sc, adapter sc lc, đầu chuyển sc lc, đầu nối quang sc-lc, đầu nối quang sc upc, đầu nối quang là gì, dây nhảy quang multimode, đầu nối quang lc, đầu nối quang sc-sc, cách nối đầu cáp quang internet, đầu nối cáp, adapter sc, sc apc là gì, fast connector sc/apc

>>> Xem thêm dưới đây giá adapter quang mà Netsystem cung cấp rất tốt cho ODF quang