Adapter quang - adapter cáp quang SC LC chất lượng cao

Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang thì cáp được kéo dẫn vào tủ đựng hộp ODF quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, converter quang, switch quang) trên các thiết bị hộp đấu nối ODF quang và tủ ODF quang, người ta thường sử dụng adapter quang SC LC và FC để đấu nối.

Tất cả các adapter cáp quang được thiết kế cho hiệu suất cao kết chính xác độ suy hao rất thấp. Chúng được làm từ một trong hai kim loại vật liệu polymer và kết hợp zirconia với đồng.

Địa chỉ nhà cung cấp uy tín adapter SC LC FC ST cáp quang chính hãng

Dưới đây là một vài thông tin cơ bản về adapter SC LC FC ST cáp quang. Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu adapter SC LC FC ST cáp quang.

Netsystem bán adapter SC LC FC ST cáp quang chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện tại Hà Nội:

Quận: quận Ba Đình, quận Hoàn Kiếm, quận Hai Bà Trưng, quận Đống Đa, quận Tây Hồ, quận Cầu Giấy, quận Thanh Xuân, quận Hoàng Mai, quận Long Biên,

Huyện: Huyện Từ Liêm, Huyện Thanh Trì, Huyện Gia Lâm, Huyện Đông Anh, Huyện Sóc Sơn, Quận Hà Đông, Thị xã Sơn Tây, Huyện Ba Vì, Huyện Phúc Thọ, Huyện Thạch Thất, Huyện Quốc Oai, Huyện Chương Mỹ, Huyện Đan Phượng, Huyện Hoài Đức, Huyện Thanh Oai, Huyện Mỹ Đức, Huyện Ứng Hoà, Huyện Thường Tín, Huyện Phú Xuyên, Huyện Mê Linh. 

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì về adapter SC LC FC ST cáp quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 - 024.37714417 - 024.37711222
[Hotline/Zalo] 0914025885 - 0915495885 - 0916498448 - 0914769119  
[Email liên hệ] contact@netsystem.vn
[Skype] kd_netsystem

Các từ khóa tìm kiểm Google: Adapter quang, đầu nối quang, đầu nối quang sc-sc, adapter sc lc, đầu chuyển sc lc, đầu nối quang sc-lc, đầu nối quang sc upc, đầu nối quang là gì, dây nhảy quang multimode, đầu nối quang lc, đầu nối quang sc-sc, cách nối đầu cáp quang internet, đầu nối cáp, adapter sc, sc apc là gì, fast connector sc/apc

>>> Xem thêm dưới đây giá adapter quang mà Netsystem cung cấp rất tốt cho ODF quang

Adapter quang LC

P/N: Adapter LC
35,000 đ

Adapter quang SC

P/N: Adapter SC
15,000 đ