Góc tư vấn cáp quang

Tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về thông số kỹ thuật Dây cáp quang và phụ kiện cáp quang 

Bạn cần biết thêm thông tin về sản phẩm, tiện ích hay tư vấn kỹ thuật dây cáp quang. Hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi, với đội ngũ nhân viên có trình độ, am hiểu chuyên sâu về các thiết bị mạng - viễn thông, chúng tôi tự tin sẽ mang đến cho quý khách hàng những thông tin thật hữu ích.
 
  >> Xem các sản phẩm: Cáp quang Multimode  | Cáp quang Single-mode | Thiết bị quang
Module quang X2, XPAK, XENPAK, XFP, SFP+ 10GB là gì?
18
04/21

Module quang X2, XPAK, XENPAK, XFP, SFP+ 10GB là gì?

Cùng chúng tôi tìm hiểu định nghĩa cũng như phân loại về các loại module quang X2, XPAK, XENPAK, XFP, SFP+ ...
Module quang SFP là gì? DDM / DOM là gì? Nó là một phần quan trọng của trung tâm dữ liệu?
18
04/21

Module quang SFP là gì? DDM / DOM là gì? Nó là một phần quan trọng của trung tâm dữ liệu?

SFP Transceiver còn được gọi là mini-GBIC vì nó là phiên bản nâng cấp của mô-đun Gigabit Interface Converter (GBIC) nhưng ...
Module quang khác module quang công nghiệp industrial là gì?
18
04/21

Module quang khác module quang công nghiệp industrial là gì?

Cùng tìm hiểu định nghĩa và các loại module quang thương mại commecial khác module quang công nghiệp industrial và ứng dụng của ...
Bạn nên mua module quang xịn chính hãng OEM hay module quang của bên thứ ba?
18
04/21

Bạn nên mua module quang xịn chính hãng OEM hay module quang của bên thứ ba?

Hầu hết các chuyên gia kỹ thuật mạng CNTT đều biết rõ về chi phí cao của module quang chính hãng OEM tranceiver (SFP, ...
9 điểm đặc biệt giúp bạn cân nhắc khi chọn module quang
18
04/21

9 điểm đặc biệt giúp bạn cân nhắc khi chọn module quang

Module quang bằng sợi quang là một thiết bị quang tử và điện tử truyền và nhận dữ liệu qua sợi ...
Bạn có biết module quang SFP Cisco 1Gbps?
18
04/21

Bạn có biết module quang SFP Cisco 1Gbps?

Bạn có biết module quang SFP Cisco 1Gbps? Định nghĩa so sánh từ module quang SFP đến module đồng RJ45, từ ...