Góc tư vấn Cisco

Được biết đến là một trong những đơn vị uy tín, chuyên cung cấp phân phối các thiết bị mạng Cisco, Netsystem tự tin mang đến cho doanh nghiệp bạn những sản phẩm Cisco chất lượng cao, đã qua Cisco test 100% và được nhập khẩu trực tiếp kênh Cisco chính hãng. Giá cả Cisco hợp lí luôn luôn cạnh tranh tốt với đơn vị khác cũng như chế độ bảo hành uy tín có part spare thiết bị stock mang đến dịch vụ sau bán hàng cho Quý khách an tâm khi mua sắm. Những ưu điểm nổi trội cùng thông số mô tả sản phẩm thiết bị mạng Cisco như Switch Cisco 2960, 2960L, 2960X, 3650, 3850, Router Cisco 4000 hay options module quang SFP/SFP+....bạn có thể gọi đến hotline của Netsystem để được tư vấn miến phí hoặc tham khảo các bài viết hữu ích Cisco dưới đây:

SFP 10G SR - Tìm hiểu thông số kỹ thuật sản phẩm Cisco 10Gbase SR
12
08/17

SFP 10G SR - Tìm hiểu thông số kỹ thuật sản phẩm Cisco 10Gbase SR

SFP-10G-SR là bộ thu phát multimode 10G của Cisco. Cisco module sfp 10g sr hỗ trợ lên đến 400m chiều dài liên kết ...
GLC SX MMD hay GLC LH SMD, Bạn sẽ chọn module quang Cisco nào?
12
08/17

GLC SX MMD hay GLC LH SMD, Bạn sẽ chọn module quang Cisco nào?

Bạn sẽ chọn module quang Cisco GLC-SX-MMD hay GLC-LH-SMD khi cắm chạy chuẩn cho các switch và router ngày nay với chi ...
Đặc điểm nổi bật của thiết bị switch cấp nguồn PoE Cisco WS C2960L 8PS LL
09
08/17

Đặc điểm nổi bật của thiết bị switch cấp nguồn PoE Cisco WS C2960L 8PS LL

Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch switch cấp nguồn WS-C2960L-8PS-LL là một trong những sản phẩm chất lượng và đảm bảo ...
​Những điều cần biết về sản phẩm Switch Cisco WS C2960L-48TS -AP
08
08/17

​Những điều cần biết về sản phẩm Switch Cisco WS C2960L-48TS -AP

Bạn đang lăn tăn vì không biết lựa chọn loại thiết bị chia cổng nối mạng nào của Cisco cho phù hợp với hệ ...
Tìm hiểu thông số thiết bị chuyển mạch switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP
08
08/17

Tìm hiểu thông số thiết bị chuyển mạch switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco catalyst 2960-L WS-C2960L-24PS-AP cung cấp các chức năng đơn giản và thuận tiện. Chúng ít ...
Làm thế nào để chọn mua module quang Cisco 10G SFP+ cho đúng?
23
03/17

Làm thế nào để chọn mua module quang Cisco 10G SFP+ cho đúng?

Mạng cáp quang tốc độ cao đang được phổ biến rộng rãi trong mạng viễn thông hiện nay. Rất nhiều thiết bị ...