Góc tư vấn

Bạn cần biết thêm thông tin về sản phẩm, tiện ích hay tư vấn kỹ thuật? Hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi, với đội ngũ nhân viên có trình độ, am hiểu chuyên sâu về các thiết bị mạng - viễn thông, chúng tôi tự tin sẽ mang đến cho quý khách hàng những thông tin thật hữu ích.
Sức mạnh switch PoE cấp nguồn đang gia tăng dần cho IP Camera và Wi-Fi
22
03/17

Sức mạnh switch PoE cấp nguồn đang gia tăng dần cho IP Camera và Wi-Fi

Trong mạng truyền thông dữ liệu truyền thống, cần có kết nối mạng và kết nối nguồn điện. Tuy nhiên, với công ...
Bạn có thực sự cần thiết phải mua module quang xịn chính hãng Cisco?
22
03/17

Bạn có thực sự cần thiết phải mua module quang xịn chính hãng Cisco?

Dựa vào sơ đồ đấu nối cáp quang có thể biết khoảng cách truyền dẫn, để bạn chọn các module quang ...
3 khía cạnh giúp bạn chọn đúng chuẩn cáp đấu nối cho module quang 40G
21
03/17

3 khía cạnh giúp bạn chọn đúng chuẩn cáp đấu nối cho module quang 40G

Hầu hết các máy chủ và chuyển mạch trong trung tâm dữ liệu ngày nay đều có thể hỗ trợ module quang ...
4 module quang 100G QSFP28 chạy với mọi switch Cisco Juniper
20
03/17

4 module quang 100G QSFP28 chạy với mọi switch Cisco Juniper

Nếu bạn đang lựa chọn một switch 100G QSFP28, bạn sẽ cần module quang 100G QSFP28. Để thực hiện các kết nối ...
Module quang 120G CXP to 3x 40G QSFP+ có đặc điểm gì?
20
03/17

Module quang 120G CXP to 3x 40G QSFP+ có đặc điểm gì?

Nhu cầu ngày càng tăng của truyền dữ liệu tốc độ cao hướng phát triển 100G Ethernet vào một giai đoạn ...
Khái niệm cơ bản cáp quang multimode và cáp quang singlemode
13
03/17

Khái niệm cơ bản cáp quang multimode và cáp quang singlemode

Công nghệ cáp quang đã phát triển rất nhiều trong những năm qua và ngày nay có thể được tìm thấy ...