Góc tư vấn cáp quang

Bạn cần biết thêm thông tin về sản phẩm, tiện ích hay tư vấn kỹ thuật Cáp quang? Hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi, với đội ngũ nhân viên có trình độ, am hiểu chuyên sâu về các thiết bị mạng - viễn thông, chúng tôi tự tin sẽ mang đến cho quý khách hàng những thông tin thật hữu ích.
ODF quang là gì?
22
11/16

ODF quang là gì?

ODF quang là gì? (hộp phối quang odf là gì) ODF quang hay còn thường gọi hộp phối quang ODF là một trong ...
Cáp quang amp multimode 50/125um OM4 giải pháp cho tốc độ 40/100GE
20
11/16

Cáp quang amp multimode 50/125um OM4 giải pháp cho tốc độ 40/100GE

Việc chọn dùng loại cáp quang nào cho mạng cáp quang phụ thuộc rất nhiều yếu tố, trong đó, chi phí ...
Cáp quang có ưu điểm gì? các thành phần phụ kiện quang cơ bản
19
11/16

Cáp quang có ưu điểm gì? các thành phần phụ kiện quang cơ bản

Vài ưu điểm của cáp quang single mode và cáp quang multimode cùng các thành phần cơ bản như hộp phối ...
Bạn đã biết cách dùng 1/2 sợi 3met dây nhảy quang làm dây nối quang?
19
11/16

Bạn đã biết cách dùng 1/2 sợi 3met dây nhảy quang làm dây nối quang?

Nhắc đến mạng cáp quang chắc hẳn bạn sẽ không thể bỏ qua dây nối quang hay còn gọi là dây hàn ...
2 loại Adapter quang SC LC được dùng phổ biến có gì mà bạn hay chọn?
19
11/16

2 loại Adapter quang SC LC được dùng phổ biến có gì mà bạn hay chọn?

Adapter quang là một trong những thiết bị quen thuộc được sử dụng trong ngành viễn thông. Chúng được coi như ...