Module quang Juniper EX-SFP-10G-SR

Module quang Juniper EX-SFP-10G-SR 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
EX-SFP-10G-SR
Mô tả ngắn
JUNIPER EX-SFP-10GE-SR SFP+ TRANSCEIVER MODULE 10GBASE-SR
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Module quang Juniper EX-SFP-10G-SR Module quang sfp+ multimode
JUNIPER EX-SFP-10GE-SR SFP+ TRANSCEIVER MODULE 10GBASE-SR

Hình ảnh: JUNIPER EX-SFP-10GE-SR SFP+ TRANSCEIVER MODULE 10GBASE-SR 
>>Xem thêm sản phẩm: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX
 
Sản phẩm bạn quan tâm