Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 3M

Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 3M 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
OM2-SC-LC-3M
Hãng sản xuất:
Compufox
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2 Duplex 3M
Chi tiết sản phẩm

 

Dây nhảy quang multimode OM2 Compufox
Hình ảnh: 
Dây nhảy quang multimode OM2 Compufox

 

Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2

Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode SC-LC OM2

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang multimode OM2: 

Dây nhảy quang multimode thường là màu cam OM2và sợi là 3.0mm đường kính cho ST, SC, và FC, còn 2.0mm nếu cáp có đầu LC hoặc MTRJ. với lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Đặc điểm Multimode
Màu sắc OM2 màu cam
Bước song 850 - 1310nm
Đường kính lõi 50/125µm or 62.5/125
Đầu kết nối SC-LC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C - 75°C

 

Sản phẩm cùng danh mục